VIETIN PHỎNG VẤN VÒNG 2

Các bạn đã nhận được mail cho vòng tiếp theo của Vietin chưa nhỉ? bao nhiêu bạn đã sẵn sàng cho thử thách sắp tới? Bạn mình vẫn còn nhiều người chưa nhận được í, không biết rốt cuộc thế nào :(

Đây là mail của 1 người bạn mình đã nhận báo pass

Các bạn đã nhận được mail cho vòng tiếp theo của Vietin chưa nhỉ? bao nhiêu bạn đã sẵn sàng cho thử thách sắp tới? Bạn mình vẫn còn nhiều người chưa nhận được í, không biết rốt cuộc thế nào :(

Đây là mail của 1 người bạn mình đã nhận báo passView attachment 6869
tớ cũng chưa nhận đc gì. đề tớ thấy cũng bình thường nhưng chắc toàn cao thủ nên tạch

tớ cũng chưa nhận đc gì. đề tớ thấy cũng bình thường nhưng chắc toàn cao thủ nên tạch
Nhiều bạn chi nhánh Hn chưa thấy bạn ạ, hầu hết các bạn thi ở tỉnh thì có mail báo sơm hơn. Nói chung cũng còn nhiều cơ hội í, nên chẳng buồn nhiều làm gì, cứ hi vọng còn cơ hội hoặc thì là mà đổi hướng sang sự lựa chọn Bank khác!
Chúc bạn thành công, hì hì :oops::oops::p:p

Nhiều bạn chi nhánh Hn chưa thấy bạn ạ, hầu hết các bạn thi ở tỉnh thì có mail báo sơm hơn. Nói chung cũng còn nhiều cơ hội í, nên chẳng buồn nhiều làm gì, cứ hi vọng còn cơ hội hoặc thì là mà đổi hướng sang sự lựa chọn Bank khác!
Chúc bạn thành công, hì hì :oops::oops::p:p
to chi nhánh Bắc Ninh mà. hôm tớ thì nhiều người làm nhanh lắm nhìn cũng biết có hơi ít nhưng bi tach the nay chan that

Kể cả chưa nhận được email thì cũng nên chuẩn bị thi vòng 2 nhỉ? Không biết phỏng vấn vòng 2 sẽ có hình thức như thế nào? :(. Có hỏi tiếng anh hay không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên