Vietcombank tuyển dụng số lượng lớn nhân sự cho các Chi nhánh tại TP. Hồ Chí Minh

cho mình hỏi cái đơn xin dự tuyển viết tay có phải là dạng cover letter k hen các bạn?

có ai đi nộp HS về chưa pà con, tình hình sao
mình thấy mấy bạn nói nghe nản quá,mình thì mỗi tội chỉ cao có 1m55 thoy thấy sao mà chán quá, chắc khỏi nộp đỡ mất công cho rùi

thaothanh1911: sao tinh cảnh giống nhau thía ko biết, định nộp nè, mà nghe mấy a chị nói hết buồn đi luôn, co yahoo k ban?

cho mình hỏi có bạn nào đi nộp ở tphcm chưa, ngta có đo chiều cao ko vậy bạn? ở nơi khác thì sao? hic

thaothanh1911: sao tinh cảnh giống nhau thía ko biết, định nộp nè, mà nghe mấy a chị nói hết buồn đi luôn, co yahoo k ban?
uhm bùn quá bạn ạ, đi test mãi mà chưa đậu chỗ nào, còn VCB này sợ tới cái HS mình nó còn hem thèm
yh minh : thienthantuyet1026

mình mới đi nộp hs vietcombank về nè, chả thấy ngân hàng nào ngộ như ngân hàng này," ngân hàng ưu tiên cho những người chưa có việc làm, con đang làm o cty khác thì......", " em cao bao nhiêu...".....chán, chắc out rồi

ủa ngộ vậy! mà ngta hỏi thôi hay còn ra đo đạc nữa hả bạn? :(
nghe chán nhỉ :-<

ban oi bạn nộp ở chi nhánh nào vậy? có đông người nộp không? Vietcombank từ nào nổi tiếng là chảnh mà

vcb đúng là biết cách chọc quê ứng viên, chơi mấy gáo nước lạnh vào mặt ngay từ vòng nộp hồ sơ, tếu...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên