Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Uh, tớ người Thái Nguyên bạn ơi!
autumn88 changle.........................

- - - Updated - - -

Uh, tớ tưởng đứa bạn học cùng đại học. Hôm đi thi cũng gặp nó mà.
ko phải Trang chíp b nhé
t thi viết cùg ngày với các b mà
t học khoa tài chình ngân hàng, ko phải CNTT

- - - Updated - - -

mà thi ngày 10/5 chứ b

- - - Updated - - -

t là người Thái nguyên nhé

Uh, bạn chắc cũng có kinh nghiệm làm ngân hàng rùi đúng không? Mình cũng có kinh nghiệm 3 năm rùi. Tiêu chí cuộc thi thế nào trong ngày mai chúng ta sẽ biết thui mà. Đúng không? Mong rằng tất cả chúng ta sẽ thoải mái về mặt tư tưởng
hihi nghe các bạn bàn tán xong chỉ chốt dc 1 cái là sẽ chưa có kết quả trong tuần này, còn quy trình thì mình ko thể hiểu nổi luôn.
Bạn autumn88 ui, mình không dám tiết lộ mình làm đâu đâu à, nhỡ ở đây có người VCB mình không chém gió đc haha.

úi úi, ai cũng có kinh nghiệm, thía hội tay không bắt giặc như chúng t thì làm sao đây

mình chả có tý kinh nghiệm ngân hàng nào hết nha. Heeh mai sao biết được tiêu chí, mình phỏng vấn xong rùi mà có hiểu tiêu chí dc đâu. Mai bạn đi nhớ hỏi đỗ thì bao giờ dc gọi nha. hôm đấy mình ko hỏi dc

Thôi mai còn anh chị em nào đi pv thì hỏi dùm hội đang hóng ở nhà bao giờ có kết quả, số lượng nhiêu, mí cả tiêu chí dư lào cho đỡ sốt ruột ^:)^^:)^^:)^^:)^

Trông chờ xem ngày mai có bao nhiêu bạn được phỏng vấn nữa :)

- - - Updated - - -

@ ngochuyen :t con nhà thường dân áo vải nè :), ngoài cố gắng ra thì t cũng có làm được gì khác đâu.
đừng bi quan quá b ah, không phải lúc nào cũng có quá nhiều tiêu cực đâu
phấn đấu vì con đường chông gai thui
fighting........
:) T có bi quan đâu. Chỉ nói cảm giác thôi ^^ Mai các bạn đi pv về share cho mọi người nha >.<

uh, mong mấy bạn hôm nay đi pv cho bọn tớ biết là có thêm bao nhiêu bạn hn pv nhé?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên