Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

chưa phỏng vấn lần nào nhé mấy b. thứ 6 này lần đầu, không rõ tình hình thía nào nữa

tks bạn cái này mình cảm ơn... mình tốt nghiệp chuyên ngành chứng khoán,, hiện tại mình đang làm bên chứng khoán,,, có ai biết mình phải làm gì để được chuyển sang làm thẩm định dự án bên ngân hàng không,, mình rất thích làm cái này... không lương cũng được... các bước như thế nào để được làm thẩm định dự án... mình tính học khóa thẩm định dự án bên CED.. bạn nào rõ chỉ bảo mình vs thanh anh/ chị.....

tớ phỏng vấn lần đầu thui. Thứ 7 vừa rùi tớ không được gọi phỏng vấn nên cũng đang băn khoăn đây. Maichipcon làm ở đâu đấy?

theo mình nghĩ, có thể đợt pv thứ 7 vừa rồi, nhà tuyển dụng ko tuyển đc đủ chỉ tiêu, nên đã mời thêm ứng viên tham gia phỏng vấn. theo mình thì đợt này 100% ứng viên là người thái nguyên, các bạn đc gọi pv vào xác nhận hộ mình cái :)

như vậy là trong số 43 người pv hôm 25/5 , số lượng ứng viên đủ tiêu chuẩn chưa đạt 25 người . Nên gọi phỏng vấn bổ sung đối với các bạn còn lại. Quá nhọ, trong 43 mạng mà ko lấy được 25 người . :))kiểu này đợi có mà dài cổ

VCB Thái nên ưu tiên dùng hàng Thái :D
Chúc mừng các bạn Thái nhé ( được ưu tiên hơn so với các tỉnh khác cũng là 1 lợi thế không nhỏ rồi )

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,816
Thành viên mới nhất
signmerch1
Back
Bên trên