Vietcombank Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

Có bạn nào được gọi chi nhánh Trung Đô chưa. Chi nhánh Vinh hình như gọi rồi thì phải.

hí. t đc chi nhánh Vinh gọi rồi cả nha ah! ko bit có xoay kịp ko! sáng mai pv rồi .bữa giờ cứ nhởn nhơ8->

Tin vui hay tin buồn đây nhỉ? Vừa gọi điện về cho Vietcombank Trung Đô, và kết quả là: "Bên anh chưa có kết quả chính thức em ạ". Thế này thì để a e còn đỡ phải ngóng. Ko thì vỡ tim mà chết mất

Tin vui hay tin buồn đây nhỉ? Vừa gọi điện về cho Vietcombank Trung Đô, và kết quả là: "Bên anh chưa có kết quả chính thức em ạ". Thế này thì để a e còn đỡ phải ngóng. Ko thì vỡ tim mà chết mất
có comment này của bác, em đỡ lo, chiều nay mua vé lượn ra HN luôn :D

mình vừa ra HN sáng nay để làm thịt Con gà ri vào CN và thứ 2 @@ giờ còn chưa hết mệt . Nếu VC gọi vào CN thứ 2 pv chắc mình bể show quá . hôm qua pv MB đã không có gì nổi trội rùi :( khéo lại nắm mối tối nằm ko cho coi. Ôi pùn chít mất :(

mình vừa ra HN sáng nay để làm thịt Con gà ri vào CN và thứ 2 @@ giờ còn chưa hết mệt . Nếu VC gọi vào CN thứ 2 pv chắc mình bể show quá . hôm qua pv MB đã không có gì nổi trội rùi :( khéo lại nắm mối tối nằm ko cho coi. Ôi pùn chít mất :(
Mình nghĩ có khả năng đấy bạn ạ,vì nghe nói là hội sở pv mà,họ chỉ về một đợt tuyển được thì mới ra lại hn chứ :(
Ngày mai pv xong cũng phi ra hn ngay và luôn,ôi cuộc đời tìm việc,vất vả ghê nhẩy :(( :((

tưởng chi nhánh vinh và chi nhánh trung đô cùng hội sở chấm chứ nhỉ, hix, tưởng fai cókqua cùng nhau chứ, công nhận Vietcombank làm ăn nhanh nhẹn thật, đỡ mất công chờ đợi hơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên