Vietcombank Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

Không biết làm sao để nộp hồ sơ đc đâu??? chả lẽ lại lên tàu về @.@

Có mem nào đã đi nộp hồ sơ rồi không hè ? Có thông tin gì cần quan tâm, chuẩn bị không, nhờ mem thông báo cho bà con ở ngái biết với hè?

Tớ mới nộp hồi chiều. Chẳng có gì đặc biệt, được cái kiểm tra hồ sơ rất kỹ. Có kinh nghiệm thì hỏi qua cv hiện tại tý, mới ra trường thì ngồi ngó anh kia lật từng trang rồi về......

Chỉ cần cái đơn xin việc viết tay với mấy cái bản sao kia thôi. Được cái soi đơn xin việc rất kỹ nên các bạn có khả năng chém thì cứ chém thoải mái nà....

Hôm nay, tớ cũng đi nộp, nghe chị thu hồ sơ bảo, đợt tuyển này cho phòng giao dịch mới, chuẩn bị mở, hình như ở quán bàu chi đó ^^. Cơ mà, thấy đợt này quan tâm các bạn con trai hơn thì phải (hix hix, mình là con gái), vì lúc tớ nộp, chị kai hỏi bạn nam cao 1m74 nhiều lắm: em cao bao nhiêu? giỏi môn thể thao nào???. Bạn nào nộp sau, cứ bảo em chơi tốt cầu lông, bóng chuyền và đá bóng nhé, sẽ được chú ý lắm đấy. Những gì tớ quan sát được từ buổi đi nộp hồ sơ đấy

Hôm nay, tớ cũng đi nộp, nghe chị thu hồ sơ bảo, đợt tuyển này cho phòng giao dịch mới, chuẩn bị mở, hình như ở quán bàu chi đó ^^. Cơ mà, thấy đợt này quan tâm các bạn con trai hơn thì phải (hix hix, mình là con gái), vì lúc tớ nộp, chị kai hỏi bạn nam cao 1m74 nhiều lắm: em cao bao nhiêu? giỏi môn thể thao nào???. Bạn nào nộp sau, cứ bảo em chơi tốt cầu lông, bóng chuyền và đá bóng nhé, sẽ được chú ý lắm đấy. Những gì tớ quan sát được từ buổi đi nộp hồ sơ đấy
đợt này tuyển cho phòng giao dịch mới mở hà bạn? sáng cũng đi nộp hồ sơ, ko biết răng nữa? hồ sơ mình hơi xấu vì bảng điểm lèng phèng. thôi, chắp tay cầu nguyện vậy

đợt này tuyển cho phòng giao dịch mới mở hà bạn? sáng cũng đi nộp hồ sơ, ko biết răng nữa? hồ sơ mình hơi xấu vì bảng điểm lèng phèng. thôi, chắp tay cầu nguyện vậy

uhm, đợt này tuyển cho phòng giao dịch mới, ở quán bàu bạn ạ! mới sáng đã thấy hồ sơ nhiều nhiều rồi, hem biết sao đây! Hi vọng ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên