Vietcombank Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

gửi thư có lẽ chỉ ai trúng tuyển mới được nhận thôi.còn được đi thi thì họ gọi đt thôi

Mọi người ơi, tình hình mấy hôm nay đã có thông tin gì mới chưa ? Ai nhận được điện thoại hay thông báo gì thi chia sẻ cho mọi người với nhé, hồi hộp quá !

Hình như đợt này tuyển cho chi nhánh Quán Bàu, lại ưu tiên nam nữa, vì nhân viên nam ở chi nhánh còn ít. Huhu, lần thứ 2 máu đi... ngân hàng thế này. Hy vọng, hy vọng, hy vọng.....!

Mình đã đc gọi, nộp 2 chi nhánh biết thi chi nhánh nào đây ta? :(((( Có vẻ chi nhánh Trung Đô nhìu đối thủ giỏi, hum đi nộp toàn thấy các pro trường mình. Bên cn Vinh thông báo muộn có vẻ ít bạn đi nộp hơn, ko biết tình hình các "đối thủ" tn đây:))

Mình đã đc gọi, nộp 2 chi nhánh biết thi chi nhánh nào đây ta? :(((( Có vẻ chi nhánh Trung Đô nhìu đối thủ giỏi, hum đi nộp toàn thấy các pro trường mình. Bên cn Vinh thông báo muộn có vẻ ít bạn đi nộp hơn, ko biết tình hình các "đối thủ" tn đây:))

Uầy! gọi lâu chưa c? cả 2 chi nhánh gọi luôn ? ko lẽ mình tạch rồi:(( có bảo khi nào thi ko c?

Back
Bên trên