Vietcombank Hưng Yên tuyển dụng Nhân viên khách hàng (tín dụng) và Nhân viên giao dịch [11.06.2012]

cảm ơn anh, tí bảo đứa bạn ở h.y đăng ký xem, ưu tiên hộ khẩu h.y mà :D

thanks bạn nhé. không biết thư xin việc viết tay gồm có những j nhỉ?mình chưa viết bao giờ.hic

---------- Post added 01-06-2012 at 09:40 AM ----------

các bạn cho mình hỏi có gửi qua đường bưu điện k?

---------- Post added 01-06-2012 at 09:49 AM ----------

các bạn cho mình hỏi có gửi qua đường bưu điện k? thanks nhiều nhé!!!!!!!!! :)
VCB luôn yêu cầu người dự tuyển đến tận nơi nộp hs mà bạn

Mềnh có kon bạn hum vừa rùi nộp hs ở Vietcombank Hưng Yên, chuyên ngành của nó là TTCK ghi trong bảng điểm, nhưng bằng của nó ghi là cử nhân NH-TC trường ĐH KTQD, ấy thế mà cái ông nhân sự bảo là ko nhận vì ko thuộc nagnhf NGân hàng - Tài chính, nó giải thích một hồi là TTCK thuộc Viện NH - TC mà ông ấy ko nhận, bó tay @@, có bạn nào vào giải thích hộ dùm mềnh cái được ko :), hay Vietcombank Hưng Yên trình độ nó như thế ;))

Người ta thắc mắc là đúng thôi bạn ah, thật ra mình cần phải giải thích cho họ hiểu, bời nhiều khi họ hiểu họ cũng muốn nghe bạn giải thích xem bạn được học những gì. Ví dụ nếu bạn học ở nước ngoài, bằng nước ngoài, thì làm sao người ta có thể biết hết được bạn học ở đâu, được học những j để có thể nhận bạn? mình nghĩ cái này không có j là bức xúc cả, mình nghĩ nếu là mình, mình sẽ đưa bằng và bảng điểm ra để giải thích với người ta. Nói vậy chứ nhiều người cũng hắc xì dầu lắm ^^

mình không hiểu nhân viên khách hàng bên nè là làm gì, nghe dân tình đồn là đi huy động tín dụng, vất vả lắm đó. đi suốt ngày bạc mặt với không hoàn thành là sẽ bị out .không biết có đúng không nữa kìa. ai biết nói giùm đi nha. nghe nói ngon ăn hơn là giao dịch viên

Mềnh có kon bạn hum vừa rùi nộp hs ở Vietcombank Hưng Yên, chuyên ngành của nó là TTCK ghi trong bảng điểm, nhưng bằng của nó ghi là cử nhân NH-TC trường ĐH KTQD, ấy thế mà cái ông nhân sự bảo là ko nhận vì ko thuộc nagnhf NGân hàng - Tài chính, nó giải thích một hồi là TTCK thuộc Viện NH - TC mà ông ấy ko nhận, bó tay @@, có bạn nào vào giải thích hộ dùm mềnh cái được ko :), hay Vietcombank Hưng Yên trình độ nó như thế ;))

chằng qua là họ có đủ người rồi tới bạn bà thì phớt sờ lờ đi thôi..........cơ mà cũng có thế ông pv k hợp với cách nói chuyện của bạn kia....ngay như họ đang xem bạn xử lý tình huống thế nào thì bạn đã kêu trình độ họ này nọ :cuoideu: bên vietcom hy mềnh cũng nghe là mấy ông hơi ban sờ căng và chém gió có tiếng cơ mà ở môi trường ấy thì phải tạo gió tốt ngay từ ban đầu chứ :hoho:

Mềnh có kon bạn hum vừa rùi nộp hs ở Vietcombank Hưng Yên, chuyên ngành của nó là TTCK ghi trong bảng điểm, nhưng bằng của nó ghi là cử nhân NH-TC trường ĐH KTQD, ấy thế mà cái ông nhân sự bảo là ko nhận vì ko thuộc nagnhf NGân hàng - Tài chính, nó giải thích một hồi là TTCK thuộc Viện NH - TC mà ông ấy ko nhận, bó tay @@, có bạn nào vào giải thích hộ dùm mềnh cái được ko , hay Vietcombank Hưng Yên trình độ nó như thế

Xin lỗi nhưng mình nói thật là VCB Hưng Yên thái độ có vẻ rất là ko tốt đối với các ứng viên mang hồ sơ đến nộp. Câu chuyện của bạn nói ở trên là câu chuyện thứ 2 mình được nghe về chi nhánh VCB này rồi đấy. Năm ngoái chúng mình ra trường, VCB HY cũng tuyển. Bạn mình mang hồ sơ đến nộp, bằng giỏi Kế toán của NEU. Ấy thế mà vào phòng nộp hồ sơ, các chị ở đó vẫn cười nói với nhau mà phớt lờ luôn, chẳng thèm để ý gì đến ứng viên. 1 lúc lâu thì chị ấy quay ra bảo bạn mình là cứ để hồ sơ ở đấy, khi nào cần thì sẽ gọi. Bạn mình rất là bức xúc đấy. Tốt nhất là với chi nhánh này các bạn nên xác định trước là có người "xếp gạch" hết cả lượt rồi !

Sáng nay đang làm thì có đt thấy số lạ định không nghe...hihi, lúc nghe loáng thoáng VCB hưng yên giật mình, cuối tuần này về Hải Dương thi các bạn ơi...có ai được gọi như mình không....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên