Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Ngân hàng lớn lại vào hội sở thì yêu cầu cao là phải rồi, các bạn trẻ đừng thắc mắc về hồ sơ, năm nào cũng vậy thôi ít nhất là tốt nghiệp Khá trỏ lên, còn bạn học trường khác mà muốn nộp hồ sơ vào VCB thì ...... COCC thoi ( hiểu cả rồi chứ). CHúc các bạn thi tốt, hẹn 1 ngày nào đó là đồng nghiệp VCB với mình.
ha...ha..bạn này nói chuẩn thật đấy. Vào vcb mà không cực giỏi, hoặc không COCC, thì chắc cũng phải là được thần may mắn hộ mệnh vì mới vào được. Chúc các bạn may mắn nhé

:(. tớ học cđúng chuyên nghành đây này, nhưng mà đại học thương mại. liệu có qua đc cái vòng hồ sơ không đây

mọi người cho mình hỏi, giấy khám sức khỏe thì phải từ cấp huyện trở lên sao? Mấy chỗ mình nộp hồ sơ trước họ lấy cả giấy của phường, k biết chỗ này thế nào nữa.
k biết nộp hồ sơ để có qua đc vòng gửi xe k nữa

Thiếu 1 tr các giấy tờ yêu cầu thì tốt nhất các bạn nên ở nhà, đi nộp cũng bị cho về thôi :)

Ngân hàng hàng đầu Việt Nam... hẹn mi lần sau nhé!
Mình sv năm cuối, trong sáng mà đi thi thế này... :-<

Tiếc quá không có thông tin thi tuyển tại thành phố hồ chí minh, Hic.................

mình ko phải cocc hay ccccc hay ccc..., cũng ko phải cực giỏi vì chỉ học trong nước nên thôi vậy :D
chúc các bạn may mắn nhá

Lần trước mình cũng viết rồi, chỉ cần mấy thông tin cơ bản thôi, chỉ cần ghi rõ vị trí ứng tuyển là được, người ta sẽ đọc mỗi phần đó thôi. Còn những cái khác thì đợi vào vòng phỏng vấn người ta sẽ hỏi sau, các bạn đừng bận tâm quá về cái đơn xin việc viết tay này mà cần tập trung ôn luyện vào phần khác cho tốt, chúc các bạn thành công,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,830
Thành viên mới nhất
morbidangelmerc
Back
Bên trên