Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

Chưa có bằng k biết có nên nộp k đây?? Kiểu như này dễ bị loại thẳng tay lắm. Lại tốn mất cái giấy khám sức khỏe, bảng điểm với cái CV @@

Làm sao biết thông tin VCB nào đang tuyển để đi xin nhỉ :(

Sao không thấy ghi tuyển cụ thể vị trí nào các bạn nhỉ?. Chỉ toàn chung chung Khối bán lẻ, Khối tài chính kế toán.... thì sao biết đc :|. Mã số dự tuyển thì chỉ ghi 01, 02 etc hay sao các bạn? Thanks in advance :)

Hì, đọc thông báo tuyển dụng mà cứ lo mình bị loại từ vòng hồ sơ rồi nhưng vẫn nộp thử xem sao vì... chẳng biết đâu lại qua vòng gửi xe. :D

Đơn xin dự tuyển viết tay là mình cứ theo mẫ của mấy ngân hàng khác ah mọi người?

Theo mình nghĩ thì là đơn xin việc bình thường ý bạn chứ ko theo form ở đâu hết cả bạn à. Tự viết cũng có cái hay riêng mà. Bác nào có kinh nghiệm cho bọn em ý kiến với ạ?

mọi người cho hỏi nếu học 1 trong các trường trên nhưng khác khoa liệu có được ko nhỉ?
ai bít trả lời giúp m nha!
thank advance!

mọi người cho hỏi nếu học 1 trong các trường trên nhưng khác khoa liệu có được ko nhỉ?
ai bít trả lời giúp m nha!
thank advance!
Chắc k được đâu b ạ. Đến thì cũng về thôi. T có nói trường hợp đợt tuyển trước của t đấy. Hồi đấy lấy khoa tài chính ngân hàng và kế toán, t học khoa QTKD dù t cũng học trường HVNH nh cũng k được nhận hồ sơ mà. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên