Vietcombank Vietcombank Hải Phòng tuyển dụng 12 cán bộ Tín dụng, Thanh toán QT, Kinh doanh dịch vụ... [05.09.201

Hic bạn được gọi đi test rùi ah? T chưa thấy thông báo hay nhận được thư từ j cả. Các ae khác có thông tin j thì hú lên với nhá.
tớ cũng chưa thấy j cả, chắc phải vài ngày mữa, hy vọng thế! 2 bạn ứng tuyển vị trí j thế?

Cả nhà ơi, đã ai được gọi đi thi chưa? Chiều nay đang ngủ thì t được gọi rồi nè. Bạn nào được gọi thì vào đây điểm danh cái. không biết là thi trắc nghiệm hay tự luận nhỉ?

me too, cũng mới đc gọi chiều nay, cơ mà quên mất giờ thi rùi
Có phải thi lúc 1h chiều T6 ko nhở

Đúng rồi đó bạn. Mình cũng được gọi đi thi tuyển. Chờ mãi chả thấy động tĩnh gì. Đúng lúc m tưởng mình bị out hồ sơ rồi thì họ lại gọi bảo chiều t6 đi test. Chưa kịp chuẩn bị gì

me too, cũng mới đc gọi chiều nay, cơ mà quên mất giờ thi rùi
Có phải thi lúc 1h chiều T6 ko nhở

đúng là thi chiều thứ 6 lúc 1h bạn ạ

- - - Updated - - -

Cả nhà ơi, đã ai được gọi đi thi chưa? Chiều nay đang ngủ thì t được gọi rồi nè. Bạn nào được gọi thì vào đây điểm danh cái. không biết là thi trắc nghiệm hay tự luận nhỉ?
theo như đề của Hà Nội thì trắc ngo hoàn toàn còn 1 đề của Vĩnh phúc thì có 1 phần tự luận bạn ạ

các bạn cho mình số đt gọi đến đc không. Hum qua cả buổi chiều máy mình hết pin nên không biết có ai gọi đến gì không.huhu

mình học bằng hvtc 7,77 mà đúng tài chính ngân hàng mà không đc gọi đi nhỉ.lạ thật ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên