Vietcombank Hà Tĩnh tuyển dụng 08 cán bộ nghiệp vụ làm việc tại trụ sở chính và các phòng giao dịch

chắc là phải thử rồi mới biết. Ko đòi hỏi kinh nghiệm nên mềnh đang vô cùng hy vọng là sẽ nhân, hì hì
Ah bạn học trường nào mà phải bảo vệ đó? T thấy Ngoại thương chỉ nộp bài và chờ đm là xong, hic hic

Tớ học Ngân hàng, học tín chỉ lúc đầu bảo không phải bảo vệ, giờ lại bắt bảo vệ với vỏ bọc là "nhằm đảm bảo chất lượng":)

---------- Post added 22-05-2012 at 10:09 PM ----------

người ta kêu là bằng tốt nghiệp đại học có công chứng. Cả nhà k đọc kỹ à??
Bạn ni định tung hỏa mù loại bớt đối thủ à.he. Ghi là ghi thế thôi, chứ mình ko nên nghe theo:), giờ đâu chả đăng tuyển là tốt nghiệp đại học, có kinh nghiệm...nhưng sv năm cuối nộp vẫn đi thì ào ào đấy, đỗ nữa là khác. Nhưng cũng phải thừa nhận là đâu chứ Vietcom khó chơi, khó hơi nữa là nó lại ở tỉnh lẻ như Hà Tịnh ta:)

các bác có bác nào cuối tuần này về thi ko nhỉ về ta chặt chém cho vui

Đề thi viết vào VCB Hà Tĩnh hôm đó là tự luận hay trắc nghiệm đấy mọi người? Em cũng đã xem các đề của các chi nhánh VCB khác thấy phần Tín dụng ít được ra, ko biết đề của Hà Tĩnh có thế không? Ai nhớ đề hoặc nhớ một số câu post lên đây thì hay quá. ( E cũng sắp thi rồi, lo quá ko biết ôn như thế nào cho đủ và đúng trọng tâm).

trắc nghiệm bạn ah. khá dễ. so với BIDV thì mới là con muỗi thôi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên