Vietcombank Vietcombank CN Vĩnh Phúc tuyển dụng NV Khách hàng, GDV, NV Kế toán [22.05-28.05.2013]

Thanh lớp tin hả? ko phải nhưng tớ cũng ngoại thương đấy! chắc cậu biết tớ! Hihi/ Tớ cũng vừa nhận mà chưa biết gửi lên thế nào đây! Hay anh xe đạp cầm lên hộ e nhỉ? hihi. để em bảo tía má cầm qua nhà a

Được đấy, cứ mang hết qua nhà a , a đem lên cho
Thanh lớp tin hả? ko phải nhưng tớ cũng ngoại thương đấy! chắc cậu biết tớ! Hihi/ Tớ cũng vừa nhận mà chưa biết gửi lên thế nào đây! Hay anh xe đạp cầm lên hộ e nhỉ? hihi. để em bảo tía má cầm qua nhà a

Có bạn nào bằng Khá mà vẫn được gọi đi thi k vậy?

bình thường mà bạn :)) mình bằng khá đây có sao đâu :v

- - - Updated - - -

có bạn nào đang ở VP mà chưa xuống Hn ko???lấy hộ t cái giấy báo xuống Hn với.....:(

chỉ sợ họ k cho lấy hộ thôi bạn à, tốt nhất bạn gọi điện đến số điện thoại phòng nhân sự đã gọi cho bạn xem lấy hộ được k thì mình lấy hộ cho, hậu tạ là ok :))

- - - Updated - - -

vừa xưm tin thấy đậu MB nhưng mà vẫn muốn Vietcombank và BIDV ,ước mơ từ hồi sinh viên nhưng BIDv thì VP ko tuyển ,chán quá ,thôi đành cố gắng vietcombank....

trời ơi, làm MB luôn đi bạn, bạn mình vừa vào làm MB thấy lương cao ngất ngưởng luôn đó *ao ước*

Các future vietcombanker chiều qua làm bài thế nào? Ổn cả chứ? Mình tích bừa sạch, đi làm 1 năm quay lại chả nhớ j cả! hehe

hihi, 44 người thì chắc mình quen đến 30 người mất, toàn anh em bạn hữu mà, nếu mà ai đỗ thì cũng mừng,

Bạn số BD bao nhiêu thế? Biết mềnh mà hôm đấy chả bơm cho nhau tẹo nào, bạn tạch mất roài! ^^

đâu giờ mới biết hê hê, hôm đấy ngồi ngay gần đấy, hóng lúc chị xinh đẹp đọc sbd nên biết tên, bạn cũng có làm đc quái đâu mà bơm :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên