Vietcombank Vietcombank CN Vĩnh Phúc tuyển dụng NV Khách hàng, GDV, NV Kế toán [22.05-28.05.2013]

số 02113720928. tại vì là tớ ghi địa chỉ ngược nên ngta gọi để hỏi lại địa chỉ í mà. bạn nào ghi địa chỉ cxac rồi thì có khi ngta k gọi mà gửi thẳng về quê đấy. cũng k bít nữa

Chắc hóng hết ngày mai là rõ kết quả thui các pak nhể;)) lo quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
số 02113720928. tại vì là tớ ghi địa chỉ ngược nên ngta gọi để hỏi lại địa chỉ í mà. bạn nào ghi địa chỉ cxac rồi thì có khi ngta k gọi mà gửi thẳng về quê đấy. cũng k bít nữa

mọi người nhận được giấy báo thì ới e với nhé! Em sv năm cuối nên ko biết là có bị loại hồ sơ không? hì

Mình cũng đang lo quá bạn à:(( hic mình biết bạn vì hôm đi nộp hồ sơ bạn nhân sự đưa cho mình cái phiếu mà cậu đã điền sẵn và bảo mình điền như thế, bổ sung thêm một số chỗ, c tên Thành đúng ko:)
mọi người nhận được giấy báo thì ới e với nhé! Em sv năm cuối nên ko biết là có bị loại hồ sơ không? hì

Mình cũng đang lo quá bạn à:(( hic mình biết bạn vì hôm đi nộp hồ sơ bạn nhân sự đưa cho mình cái phiếu mà cậu đã điền sẵn và bảo mình điền như thế, bổ sung thêm một số chỗ, c tên Thành đúng ko:)

à ko phải đâu chị, em là con gái mà! hôm đấy cái đơn xin việc của e ko có dòng cam kết là sẽ làm việc lâu dài nếu trúng tuyển, bthường thì sẽ phải viết lại nhưng chị nhận hồ sơ nhìn qua qua thấy tờ cam kết ( cam kết chưa có bằng tốt nghiệp) lại tưởng là cam kết kia. thế là ko bắt e viết lại. Thấy bảo thiếu dòng đấy cũng bị loại hồ sơ luôn nên e lo quá! :(. Hình như ở Vĩnh Phúc là gửi giấy báo thi về nhà chứ ko phải lên lấy đúng ko chị nhỉ?

hiihi bạn năm cuối nên chắc là 91 đúng ko? mình cũng 91 thui, nhưng là cuối 90, đầu 91, giấy khai simh khi 90 nên thế thui, chứ mình vẫn học cùng khóa 91 mà.uhm mình thấy bảo thế ^^. Nhưng họ còn gọi điện về nữa hay sao ý:(( Lo quá giờ vẫn chưa nhận đc đthoại, chưa nhận đc giấy báo thi, không biết mình có qua hồ sơ ko nữa
à ko phải đâu chị, em là con gái mà! hôm đấy cái đơn xin việc của e ko có dòng cam kết là sẽ làm việc lâu dài nếu trúng tuyển, bthường thì sẽ phải viết lại nhưng chị nhận hồ sơ nhìn qua qua thấy tờ cam kết ( cam kết chưa có bằng tốt nghiệp) lại tưởng là cam kết kia. thế là ko bắt e viết lại. Thấy bảo thiếu dòng đấy cũng bị loại hồ sơ luôn nên e lo quá! :(. Hình như ở Vĩnh Phúc là gửi giấy báo thi về nhà chứ ko phải lên lấy đúng ko chị nhỉ?

sao vietcom ko điện báo 1 câu nhỉ cho nó yên tâm, trước thi vietcom Hà Nội có điẹn mà

Cóa bạn nào nhận đc giấy dự thi chưa nhỉ? hic gọi theo số điện thoại bạn trên kia cho nhưng ko đc:(( Lo quá xá, chạ làm ăn đc gì:((, Vietcom ơi cho tôi cơ hội đi thi đi hị hị

TRong topic này mình thấy có 2 bạn bẩu được gọi thì 1 bạn là do ghi lộn địa chỉ, còn 1 bạn thì thi ở chi nhánh khác. Vì vậy hi vọng nào híc híc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên