Vietcombank Vietcombank CN Vĩnh Phúc tuyển dụng NV Khách hàng, GDV, NV Kế toán [22.05-28.05.2013]

khắt khe j đâu e ,cho thi e cũng không thi được vì các chi nhánh sẽ thì cùng đợt tập chung dưới HN , e nộp 2 nơi chỉ phí HS
sv năm cuối có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời là đc mà :) mà sao VCB yêu cầu khắt khe vậy, k cho thi ở 2 CN khác nhau

Bao giờ mới ko phân biệt công lập và tư thục đây...Trường mình tư thục nhưng vẫn tốt hơn đầy trường công lập khác,hix
Theo bạn thì tốt hơn những trường nào? Mình công nhận là có 1 số cá nhân ở trường tư học tốt, nhưng k phải là tất cả, chỉ là phần ít...Hầu như không đủ điểm trường công mình mới phải qua dân lập học mà bạn... :(

Bao giờ mới ko phân biệt công lập và tư thục đây...Trường mình tư thục nhưng vẫn tốt hơn đầy trường công lập khác,hix

Có thể là các tr tư thục thuê đội ngũ giảng dạy tốt, cơ sở vật chất tốt hơn tr công lập nhưng mà chất lượng đầu ra tức là sinh viên làm sao có thể tốt hơn tr công lập được? Đây là 1 điều phải nói là đc công nhận trên toàn thế giới bạn ah, đó cũng là lý do mà nước anh họ ko cho các tr hàng đầu của họ như Cam, Ox tư thục hóa tr.

hi hi em đang cần tin dụng :)) Các apk cho em post bài hát nha. Hay lắm ý ạ^^
Bao đêm trôi qua chỉ thêm buốt giá con tim.
Nhớ hoài dù là trong giấc mơ.
Bao năm qua đi dường như chẳng thể yêu ai.
Vẫn yêu em nên chẳng yêu được ai.

Người tôi yêu, tỉnh giấc vào lúc trưa hay ban chiều.
Và thường có thói quen thích nuông chiều.
Mong người kia sẽ hiểu, không hay giận hờn vu vơ.
Vì em tôi nay vẫn còn ngây thơ.

[ĐK] :
Nếu một ngày em lỡ khóc sướt mướt chẳng thể dỗ dành.
Thì xin ai kia hãy khóc với những cảm thông của chính mình.
Em sẽ ngừng khóc, em sẽ cười thôi.
Vì người tôi yêu giận dỗi nên mít ướt như vậy thôi !

Nếu hai người lỡ có những cãi vã chẳng thể giải hòa.
Thì xin ai kia nhận lỗi, dẫu lỗi ấy chẳng phải do mình.
Em thôi giận dỗi, em sẽ cười thôi.
Vì người tôi yêu duy nhất chỉ có em mà thôi.

Sao hóng mãi ko thấy Vietcombank Việt Trì tuyển dụng mọi người nhỉ? Mình chờ để nộp mà ... hay là ko tuyển nữa rồi :(((

Đợt này chắc là chọi vs đấu đá ác liệt đây, tuyển có 4 người mà! Mem nào có thông tin j chưa vậy??? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên