Vietcombank Vietcombank CN Vinh (Nghệ An) tuyển dụng 13 cán bộ [17.08-18.08.2013]

Theo thông tin nội bộ thì không thông báo kết quả đâu nhé, ai đỗ hay trượt cũng chẳng biết luôn, chỉ gọi đi phỏng vấn thì phải . Các bạn muốn biết thì gọi lên phòng nhân sự hỏi xem
Đương nhiên rồi bạn, chỉ gọi những người qua thi viết để đi pv thôi mà, lên đây hóng là để coi có bạn nào đc gọi pv chưa, để còn biết khỏi ngóng ấy :D

Giật tít cái nhé. Tớ đã được giám đốc CN Vinh gọi lên PV rồi. Đã thấy giám đốc cầm kqua trong tay mng à. Nhưng hình như đây chưa PV chính thức, sau PV bà GĐoc nói là có thể sẽ liên lạc lại để tham gia PV. Vâng, tất cả là thế nhé :-ss

P/s: đã edit lại để mng hiểu rõ hơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Giật tít cái nhé. Tớ đã được giám đốc CN Vinh gọi lên PV rồi. Đã thấy giám đốc cầm kqua trong tay mng à. Nhưng hình như đây chưa PV chính thức, hình như PV cho những ai đậu vớt ở vòng viết ấy. Vâng, tất cả đều là hình như nhé :-ss
có vụ đậu vớt này nữa hả. co wen bik j k hay la hên xui vậy

Thì là tớ nghĩ vậy, tại bà giám đốc nói điểm em không cao cho lắm, chỉ 70/100 thôi :v Nói chung đang hoang mang, nên miễn trả lời thêm nhé! Chỉ báo cho mng biết thế thôi

Thì là tớ nghĩ vậy, tại bà giám đốc nói điểm em không cao cho lắm, chỉ 70/100 thôi :v Nói chung đang hoang mang, nên miễn trả lời thêm nhé! Chỉ báo cho mng biết thế thôi

tớ hỏi tí
bạn biết chấm điểm tính kiểu j k mà lại có vụ 70/100 nhỉ T-T

Giật tít cái nhé. Tớ đã được giám đốc CN Vinh gọi lên PV rồi. Đã thấy giám đốc cầm kqua trong tay mng à. Nhưng hình như đây chưa PV chính thức, sau PV bà GĐoc nói là có thể sẽ liên lạc lại để tham gia PV. Vâng, tất cả là thế nhé :-ss

Tức là c đã đi pv rồi à? Có đông người cùng pv vs c ko vậy?

Chém gió ah bạn ;))...........

Nói chung là cơ chế cả, tất cả ở quy tắc 8c : CON CHÁU CÁC CỤ CẢ, CẦN CHIẾU CỐ =)). gì chứ VCB ở Nghệ An thì đừng hi vong =))

Hôm nay ai đc gọi pv chưa? Thấy bảo gọi rồi mà thấy yên ắng quá,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back