Vietcombank Vietcombank CN Việt Trì (Phú Thọ) tuyển dụng 06 NV Nghiệp vụ [24.10-28.10.2013]

mình cũng được thông báo sáng Chú nhật thi. 8h tập trung mang theo máy tính, bút, CMND.
Thi ở Trần Quang Khải nhưng ko nhớ là số bao nhiêu ... ai nhớ ko bảo mình với!!!!
... mình thi chi nhánh Hưng Yên ... :) ... mà mình có 1m62 :)

mình cũng được thông báo sáng Chú nhật thi. 8h tập trung mang theo máy tính, bút, CMND.
Thi ở Trần Quang Khải nhưng ko nhớ là số bao nhiêu ... ai nhớ ko bảo mình với!!!!
... mình thi chi nhánh Hưng Yên ... :) ... mà mình có 1m62 :)
198 Trần Quang Khải bạn ạ, mình cũng CN Hưng Yên :)

hic mình nhận được thông báo qua điện thoại nhưng họ bảo có cả giấy báo thi nhưng đọi mãi chẳng thấy hum nay gọi thì không ai nghe. có cần mang giấy báo đi không nhỉ? Mình thi chi nhánh VT. có ai như mình ko? thấy lo lo.

Anh em nào được thông báo đi phỏng vấn vào 1/12 tại VietComBank chi nhánh Việt Trì chưa??

:) chắc là nhiều đấy. đến mình còn đc gọi cơ mà. Tớ học ngân hàng k12. Theo lịch thì bao giờ cậu phỏng vấn thế May25th8x??

- - - Updated - - -

chắc là nhiều đấy. đến mình còn đc gọi cơ mà. Tớ học ngân hàng k12. Theo lịch thì bao giờ cậu phỏng vấn thế May25th8x??

:) chắc là nhiều đấy. đến mình còn đc gọi cơ mà. Tớ học ngân hàng k12. Theo lịch thì bao giờ cậu phỏng vấn thế May25th8x??

- - - Updated - - -

chắc là nhiều đấy. đến mình còn đc gọi cơ mà. Tớ học ngân hàng k12. Theo lịch thì bao giờ cậu phỏng vấn thế May25th8x??
Thế thì chắc bạn ít tuổi hơn tớ, tớ học k9

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back