Vietcombank Vietcombank CN Thanh Xuân tuyển dụng NV Kế toán, GDV & NV QHKH [31.07-02.08.2013]

Nộp vị trí này rồi không biết sau này hội sở tuyển người có bị loại hồ sơ ko :v

mọi ng ơi cho e hỏi :( nếu sơ yếu lý lịch ko đc công chứng và ko có bản sao sổ hộ khẩu liệu có bị loại hồ sơ không ạ
Ngta k nhận đâu, thiếu cái gì cũng thế, hôm sau mang đủ giấy tờ đến thì nhận, ok.
mình vừa nộp ở VCB hội sở chính ở trần quang khải, giờ nộp ở đây có được k ta???
Cùng băn khoăn với mình, thôi cứ đi rồi đến đấy hỏi, nếu không được thì họ phải nhắc như các đợt trước rồi.

cả nhà ơi, đơn xin việc viết tay đc hiểu là viết bằng tay bằng bút hay là tự đánh máy in ra (ko có mẫu)?

Re: Vietcombank CN Thanh Xuân tuyển dụng NV Kế toán, GDV & NV QHKH [31.07-02.08.2013]

VIetcom bank loại hồ sơ ghê lắm, không biết mh có nên đi nộp ko hic

- - - Updated - - -

MÌnh chỉ = khá thui, TOiec đang học, chưa thi, hiazzz

giao dịch viên ở đây có do chiều cao ko nhỉ, mình hơi thấp nên khi viết cv toàn khai khống lên mấy phân, hjxhjx

cho m hỏi với, mình học kinh tế bảo hiểm của KTQD, nộp có bị loại k mọi người >?? :(

Chỉ tiêu cái nào cũng 1 người, có nhiều b nộp hso chưa?
Bạn nào nộp rồi nhìn tình hình tập hồ sơ về thông báo giùm nhé!
Em là em yếu thế cái cụ chiến đấu thành số 1 này lắm!!! :-D
Mà khéo mai lại tb kiểu đã nhận hso đủ rồi ý |-)............... VCB luôn bon chen từ vòng gửi xe :)|

Ý họ là tất cả các trường khác trong hay ngoài nước thì đều không bằng trường họ đang đăng tuyển. Ôi phân biệt cái kiểu buồn cười thế này không suy xét kinh nghiệm trình độ thật là bó tay, cứ cái kiểu này còn tuyển dài dài nhé.
VCB có lúc nào sợ thiếu ứng viên dự tuyển đâu bạn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên