Vietcombank Vietcombank CN Thanh Xuân tuyển dụng NV Kế toán, GDV & NV QHKH [31.07-02.08.2013]

vừa vào check thread mới biết là mình đã bị loại :((
tớ tốt nghiệp ktqd 8,5 Toeic 940 thế mà các anh chị nỡ loại tớ :((
làm em càng ngày càng mất tự tin vào bản thân hiu hiu

Tiếng anh của c pro thế, Có thể c gửi muộn nên họ ưu tiên người gửi sớm thôi

làm em càng ngày càng mất tự tin vào bản thân hiu hiu

làm em càng ngày càng mất tự tin vào bản thân hiu hiu[/
oài,bạn check ở đâu thế? mình có thấy gửi mail đâu nhỉ. uhm, không hiểu người cuối cùng tài năng đến mức nào? mình cung bằng G ktqd, kinh nghiệm làm vietin hơn 3 năm mà cũng tạch từ vòng hồ sơ. Thú thật, mình chưa bao h bị tạch vòng hồ sơ nên thấy thất vọng quá....Thui, đành phải tự an ủi, còn cơ hội khác tốt hơn đang ở phía trước... Hãy tự tin và bước tiếp!

làm em càng ngày càng mất tự tin vào bản thân hiu hiu[/
oài,bạn check ở đâu thế? mình có thấy gửi mail đâu nhỉ. uhm, không hiểu người cuối cùng tài năng đến mức nào? mình cung bằng G ktqd, kinh nghiệm làm vietin hơn 3 năm mà cũng tạch từ vòng hồ sơ. Thú thật, mình chưa bao h bị tạch vòng hồ sơ nên thấy thất vọng quá....Thui, đành phải tự an ủi, còn cơ hội khác tốt hơn đang ở phía trước... Hãy tự tin và bước tiếp!

Hix, bạn làm vietin 3 năm r mà còn chuyển nữa sao :(

Tiếng anh của c pro thế, Có thể c gửi muộn nên họ ưu tiên người gửi sớm thôi
hichic, thank cậu. Đúng là hôm 2/8 tớ mới biết mà nộp, cũng hy vọng đó là lí do mình bị loại cho đỡ đau. :(
cảm ơn chị an ủi em, thì thấy mấy bạn đi thi rồi nên tự suy ra là mình tạch vòng hồ sơ :))
em mới ra trường, hy vọng nhiều nên cũng thất vọng nhiều :(

có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa ạ, thấy bên hội sở gọi rồi. haiz, cơ hội ko có nhưng chs cứ chờ đợi 1 cái kết chính thức
:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back