Vietcombank Vietcombank CN Thanh Hóa tuyển dụng 19 nhân viên [05.08-08.08.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình cũng đi từ HN, đi tàu 13h15 chiều, vào đến nơi tầm 20h, tìm phòng nghỉ ngơi nữa là phù hợp. Chẳng mấy khi, mấy người rủ nhau thuê 1 phòng chắc cũng k tốn kém thêm là bao nhiêu, vào sáng sớm vật vờ đến lúc thi thì mệt lắm :)

Tùy bạn đi loại ghế nào thôi, ghế cứng 160, mềm là 170, mềm đh là hơn 200k. Nói chung là tùy đi vé nào thôi

chào các bạn, mình tên Tuấn, nhà ở Sầm Sơn, 25/8 mình đc thông báo đi thi viết VCB và SHB, mình quyết định thi SHB, có bạn, anh chị nào cũng vào Vinh thi, chúng ta có thể tụ tập đi cùng nhau cho vui, vì tớ vào Vinh 1 mình( lo lắng lắm, ko có người quen, bạn bè gì trong đó), các bạn thi VCB hay SHB đều đc cả, bởi vì đích đến của chúng ta đều là TP. Vinh mà, tớ đang nghĩ 3 phương án: đi tàu, xe khách, tàu hỏa, chúng ta có thể bàn bạc để cùng đưa ra 1 phương án hợp lý và tốt nhất, 01679 101 608 là sđt của mình, YH: anhyeuem_18ss, Fb: nguyễn thanh tuấn
Nice to meet you!!!

- - - Updated - - -

chào các bạn, mình tên Tuấn, nhà ở Sầm Sơn, 25/8 mình đc thông báo đi thi viết VCB và SHB, mình quyết định thi SHB, có bạn, anh chị nào cũng vào Vinh thi, chúng ta có thể tụ tập đi cùng nhau cho vui, vì tớ vào Vinh 1 mình( lo lắng lắm, ko có người quen, bạn bè gì trong đó), các bạn thi VCB hay SHB đều đc cả, bởi vì đích đến của chúng ta đều là TP. Vinh mà, tớ đang nghĩ 3 phương án: đi tàu, xe khách, tàu hỏa, chúng ta có thể bàn bạc để cùng đưa ra 1 phương án hợp lý và tốt nhất, 01679 101 608 là sđt của mình, Fb: nguyễn thanh tuấn
Nice to meet you!!!

bạn ơi cho mình hỏi phải tới tận ga để mua vé ah..có đặt được vé online không :D

Lên tận nơi để mua bạn ah. Mình mới mua sáng nay rùi. Bạn cứ chủ động đi mua vé đi ko mất nhiều thời gian đâu mà. Nếu bạn cũng đi chuyến NA1 ngày 24/08 thì có gì bọn mình liên lạc, xuống ga gặp nhau rùi cùng đi thi luôn

mình định đi từ Thanh Hóa vào Vinh hôm thứ 7. chưa biết đi ô tô hay tàu. nhưng chỉ lo cháy nhà nghỉ.

Back
Bên trên