Vietcombank Vietcombank CN Thanh Hóa tuyển dụng 19 nhân viên [05.08-08.08.2013]

Hình như ai nộp hồ sơ cũng đc đi đúng ko :((, sao mình lại ko có tên nhỉ :(, mình học FTU, điểm ko thấp lắm, chiều cao thì thừa, hôm đến nộp ăn mặc lịch sự gọn gàng thấy nhận hồ sơ rồi mà :(((

Sáng nay mình cũng vừa nhận đựoc tin nhắn của VCB TH, thế là lỡ hẹn với SHB rồi.
Híc, có bạn nào đi từ HN không? Đi tàu hay xe được nhỉ?
Mình đang tính đi xe đêm và sáng có mặt tại Vinh. Cơ mà, chưa biết xe nào và giờ giấc thế nào.

Sáng nay mình cũng vừa nhận đựoc tin nhắn của VCB TH, thế là lỡ hẹn với SHB rồi.
Híc, có bạn nào đi từ HN không? Đi tàu hay xe được nhỉ?
Mình đang tính đi xe đêm và sáng có mặt tại Vinh. Cơ mà, chưa biết xe nào và giờ giấc thế nào.

bạn cũng đi đêm ah..mình cũng định đi chuyến na3 vào đó..khoảng 4h tới đó..đi bộ ngắm phố phường, ăn sáng.. tới nơi là vừa :D cơ mà thấy bảng giá vé k hiểu lắm..vs lại k biết có nhiều người thi k nữa :D

bạn cũng đi đêm ah..mình cũng định đi chuyến na3 vào đó..khoảng 4h tới đó..đi bộ ngắm phố phường, ăn sáng.. tới nơi là vừa :D cơ mà thấy bảng giá vé k hiểu lắm..vs lại k biết có nhiều người thi k nữa :D
uh, mình đang tính đi chuyến đêm vì thấy các bạn trong đó toàn đi xe đêm về mà. Nhưng giờ mới tìm hiểu xem thế nào.

Giờ này chắc mọi người đã lên đường cả rồi nhỉ. Thuận lợi nhé AE!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên