Vietcombank Vietcombank CN Thanh Hóa tuyển dụng 19 nhân viên [05.08-08.08.2013]

mọi người cùng nhau đi tàu đi, liên lạc nơi ăn ở cùng nhau cho tiết kiệm mà vui. ^^

Có cái chuyến tàu nào đi từ 2h đêm để 6h sáng vào đến V cho nó tiết kiệm chi phí ăn ở ko nhỉ??? Chứ giá phòng thế kia thì quá xót ruột :))

chỉ có chuyến tàu SE1 và SE19 từ Hà Nội vào đến TH là tầm 11h thì đến Vinh là 3h sáng gì đấy thôi

có chuyến NA3 đi từ 2h52 từ thanh hóa, đến vinh 5h30p sáng đấy mọi ngừoi. mà chưa nhận được tin nhắn cớ. huhu

Vậy là ngậm ngùi thẳng tiến vào Vinh, bỏ thi UBCKNN và SHB, thật là đáng tiếc, huhu

Thi ở Mường Thanh nhưng đừng ở Mường Thanh nhé, ks htráng lắm :)) tốt nhất là ở nhờ, hoặc thuê cái nhà nghỉ (đừng hỏi mình ở đâu vì mình có đi thuê bao h đâu :">) Năm nay vinh dự đc làm đơn vị chủ nhà nhưng tiếc cái ko đc tham gia :))

bạn ơi gần ks Mường Thanh có nhà ngỉ nào giá cả hợp lý k??? Lần đầu tiên t vào vinh, chả biết thông tin gì cả

Mình cũng vừa nhận được tin nhăn chiều nay. Đang tính là đi tàu chuyến 2h sáng từ Thanh Hóa vào Vinh, chắc tầm 4 rưoi là vào đến Vinh :). Cơ mà vạ vật mấy tiếng chờ đến 8h thì cũng hơi oải :)

có ai muốn thuê nhà nghỉ cùng để tiết kiệm chi phí ko? mình là nữ sinh năm 91, HVNH. ở 2 người cho vui, lại cùng ôn đc tí tẹo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên