Vietcombank Vietcombank CN Thanh Hóa tuyển dụng 19 nhân viên [05.08-08.08.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
vậy à bạn. hic. mình mai định nộp đây.
Hic hic!
Có 1 cái vạch để đo chiều cao các bạn nhóe. Anh hành chính nhân sự bảo không đủ chiều cao thì anh cũng không làm khác được vì quy định đã thế rồi. Haiz! Ngân hàng này tuyển gắt quá :(

Thế là vẫn có khả năng được nhận hồ sơ rồi nhưng vẫn bị loại hả mng :s

oh...tưởng là người ta xem xét hồ sơ kỹ thế ùi thì coi như qua vòng sơ tuyển chứ...hic...chị ý lật từng tờ để xem lun ý...@@

Hic. k biết họ đã thu bn bộ rồi. Chắc lại qua 1 lần lọc hso nữa mới thi viết đây.
Ôi chết mất
oh...tưởng là người ta xem xét hồ sơ kỹ thế ùi thì coi như qua vòng sơ tuyển chứ...hic...chị ý lật từng tờ để xem lun ý...@@

Không biết là đến khi nào sẽ thi và thi ở đâu. Cũng chả biết là có qua được vòng hồ sơ hay không nữa mọi người nhỉ :|

Không biết là đến khi nào sẽ thi và thi ở đâu. Cũng chả biết là có qua được vòng hồ sơ hay không nữa mọi người nhỉ :|

Nếu đợi thi tập trung 6 chi nhánh thì còn lâu, các chi nhánh kia còn chưa đăng tin tuyển dụng. Nếu thế chắc thi ở Vinh rôi, năm ngoái thi tại TH mà

Hự! Thế này nếu giả sử qua vòng hồ sơ thì mình nghỉ thi quá. Đang đi làm mà cứ xin nghỉ kiểu này thì ngại chết ^^

Bạn làm ở đâu rồi?
Ko biết chiều nay đã tổng kết xem có bn hồ sơ chưa nhỉ?
Lại còn lọc hồ sơ 1 lần nữa thì mệt thật @@
Hự! Thế này nếu giả sử qua vòng hồ sơ thì mình nghỉ thi quá. Đang đi làm mà cứ xin nghỉ kiểu này thì ngại chết ^^

- - - Updated - - -

Chắc là thi trong Vinh or Hà Tĩnh bạn ạ.
Cơ mà mới có Quảng Trị đăng tuyển thôi.
Các CN tại Vinh và HT chưa có động tĩnh j.
Hic. Vây thì còn chờ dài dài đây.
anw, còn chưa biết có qua vòng hso ko nữa
:((
Nếu đợi thi tập trung 6 chi nhánh thì còn lâu, các chi nhánh kia còn chưa đăng tin tuyển dụng. Nếu thế chắc thi ở Vinh rôi, năm ngoái thi tại TH mà

ui zời, sao màu u ám thế nhỉ, mình có người wen làm ở vietcom Sóng Thần ah, anh nói là tuyển như zị là chắc chắn đc test ùi ah mọi người, kiểm tra từng tờ hồ sơ như thế mà còn lọc nữa thì không biết thế nào, với lại cho có 4 ngày để nộp. còn cái vụ thi tập trung thì chắc là cứ đợi thôi, giờ mà Vinh chưa thấy tuyển thì còn đợi dài dài. có đc việc làm thật là vất vả wa' đi mà...

Back
Bên trên