Vietcombank Vietcombank CN Thanh Hóa tuyển dụng 19 nhân viên [05.08-08.08.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
đh kinh tế - đh quốc gia có nộp hồ sơ đc ko các bạn nhỉ? có bạn nào tốt nghiệp ở những trường khác( trừ Đại học Kinh tế quốc dân, ngoại thương, tài chính, ngân hàng theo thông báo của VCB) đi nộp hồ sơ ko?vì hồ sơ ko hoàn lại, nên trường nào ngân hàng chẳng nhận, còn việc có gọi đi thi tuyển hay ko là việc khác, mình tốt nghiệp đh kinh tế - đh quốc gia, băn khoăn là có nên nộp hồ sơ ko, kẻo lại mất công, mất thời gian chờ, đợi, hy vọng trong mỏi mòn
k được là người ta k thu hồ sơ cơ bạn ạ :D vcb nó làm thế..ghét mấy nơi cứ bắt nộp bản cứng mà cứ ghi là k phù hợp k trả lại hồ sơ..k hợp thì trả lun đi cho đỡ mất 1 bộ :D

tin ở chỗ nào vậy bạn..chán thế :( mình tới mùng 7 mới về nộp được không biết có còn nhận không nữa :D năm trước bạn t nó học KTQD mà còn k nhận nữa là :) nó học ngành tcnh..sau nó tách ra thành kinh tế đầu tư mà họ còn k nhận..đang phân vân cái tcdn của mình nó có nhận k đây :D
t thấy có người bị đo có người không mà. mình ko bị đo ;;);;);;)
chỉ tội nghe đồn chỉ lấy có hơn trăm hồ sơ nên vẫn run

Thì thấy đồn thê. năm nào cũng chỉ lấy thế để thi viết thôi mà vietcom luc nào cũng đông người nộp lắm phải 500- 600 bộ năm nay có khi còn đông hơn

Cho mình hỏi là giấy khám sức khỏe bên VCB có yêu cầu loại 4 mặt ko nhỉ? Giấy khám sức khỏe của mình chỉ có 1 mặt thôi, có gì đi làm lại trước cho chắc.
Cảm ơn nhiều.

Cho mình hỏi là giấy khám sức khỏe bên VCB có yêu cầu loại 4 mặt ko nhỉ? Giấy khám sức khỏe của mình chỉ có 1 mặt thôi, có gì đi làm lại trước cho chắc.
Cảm ơn nhiều.

không việc gì đâu bạn ơi..hôm nay mình đi nộp thấy có nhiều bạn nộp giấy khám sức khỏe 1 mặt, chị thu hs vẫn nhận mà, yên tâm đi.. giấy ko quá 3 tháng là được rồi. ^^

Mấy bạn ơi...được nhận hồ sơ có nghĩa là chắc chắn được thi test ùi đúng không, hay phải chờ kết quả

Back
Bên trên