Vietcombank Vietcombank CN Thanh Hóa tuyển dụng 19 nhân viên [05.08-08.08.2013]

Hic hic!
Có 1 cái vạch để đo chiều cao các bạn nhóe. Anh hành chính nhân sự bảo không đủ chiều cao thì anh cũng không làm khác được vì quy định đã thế rồi. Haiz! Ngân hàng này tuyển gắt quá :(

Bạn nào thiếu chiều cao thì khỏi lên nộp cho mất công. có vạch kẻ sẵn để đo chiều cao rồi.

- - - Updated - - -

bạn có nộp đc k vậy?
Hic hic!
Có 1 cái vạch để đo chiều cao các bạn nhóe. Anh hành chính nhân sự bảo không đủ chiều cao thì anh cũng không làm khác được vì quy định đã thế rồi. Haiz! Ngân hàng này tuyển gắt quá :(

đh kinh tế - đh quốc gia có nộp hồ sơ đc ko các bạn nhỉ? có bạn nào tốt nghiệp ở những trường khác( trừ Đại học Kinh tế quốc dân, ngoại thương, tài chính, ngân hàng theo thông báo của VCB) đi nộp hồ sơ ko?vì hồ sơ ko hoàn lại, nên trường nào ngân hàng chẳng nhận, còn việc có gọi đi thi tuyển hay ko là việc khác, mình tốt nghiệp đh kinh tế - đh quốc gia, băn khoăn là có nên nộp hồ sơ ko, kẻo lại mất công, mất thời gian chờ, đợi, hy vọng trong mỏi mòn

Vô ích thôi bạn. VCB đã quy định rõ vị trí ktoan và QHKH chỉ có mấy trường đó thôi. Bạn nộp vị trí đó bằng trg khác họ sẽ trả lại hso thôi. Cũng giống như ko để chiều cao họ cũng không nhận ấy.
Còn một cách khác là bạn nộp vào vị trí quỹ thì bằng trg QG chắc sẽ đc nhận thôi
Thân.
đh kinh tế - đh quốc gia có nộp hồ sơ đc ko các bạn nhỉ? có bạn nào tốt nghiệp ở những trường khác( trừ Đại học Kinh tế quốc dân, ngoại thương, tài chính, ngân hàng theo thông báo của VCB) đi nộp hồ sơ ko?vì hồ sơ ko hoàn lại, nên trường nào ngân hàng chẳng nhận, còn việc có gọi đi thi tuyển hay ko là việc khác, mình tốt nghiệp đh kinh tế - đh quốc gia, băn khoăn là có nên nộp hồ sơ ko, kẻo lại mất công, mất thời gian chờ, đợi, hy vọng trong mỏi mòn

Chiều nay mới đi nộp hồ sơ về. Nói chung là chị ấy kiểm tra kỹ từng hồ sơ, còn hỏi để kiểm tra và bắt đo chiều cao nữa. Mọi người chuẩn bị đầy đủ theo đúng quy định không lại mất công về làm lại nhé hicc

Chiều nay mới đi nộp hồ sơ về. Nói chung là chị ấy kiểm tra kỹ từng hồ sơ, còn hỏi để kiểm tra và bắt đo chiều cao nữa. Mọi người chuẩn bị đầy đủ theo đúng quy định không lại mất công về làm lại nhé hicc
hỏi để kiểm tra là gì thế c :D

t thấy có người bị đo có người không mà. mình ko bị đo ;;);;);;)
chỉ tội nghe đồn chỉ lấy có hơn trăm hồ sơ nên vẫn run

h mơiis để í. MÃ SỐ ở Lý lịch ứng viên ghi thế nào các b

Chắc lấy 5 lần lượng chỉ tiêu
Mà bạn chắc ngoại hình cân đối rồi nên k sao,
nhiều bạn thấp quá chắc k đc đâu
t thấy có người bị đo có người không mà. mình ko bị đo ;;);;);;)
chỉ tội nghe đồn chỉ lấy có hơn trăm hồ sơ nên vẫn run

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back