Vietcombank Vietcombank CN Thanh Hóa tuyển dụng 19 nhân viên [05.08-08.08.2013]

Hình như ngân hàng này lúc nộp hồ sơ có đo chiều cao thì phải??? có nên nộp không nhỉ, chỉ sợ vác hồ sơ lên không đủ chiều cao lại good bye my love..hjx

Mình đo thì cứ 1m58 đấy nhưng cứ về để các a c đo thì kiểu gì cũng giảm đi :((. Cái số nó cao vừa đủ =((

Chắc nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp cũng đc đấy các b nhỉ ^^ Mình chưa có bằng :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đọc thông báo xong vẫn không rõ liệu CN Vinh có tuyển không? Bạn nào biết trả lời giùm mình với!!!

Đọc thông báo xong vẫn không rõ liệu CN Vinh có tuyển không? Bạn nào biết trả lời giùm mình với!!!
Chắc là có tuyển đấy bạn.
vì mình thấy có note "Thi tuyển tập trung cho 06 chi nhánh: Thanh Hóa, Quảng Bình, Vinh, Trung Đô, Hà Tĩnh, Bắc Hà Tĩnh. Do vậy, thí sinh chỉ được nộp hồ sơ tại một trong số các chi nhánh trên, hồ sơ nộp từ 02 chi nhánh trở lên sẽ bị loại"
Nghĩa là 6 chi nhánh này sẽ thi tập trung cùng một địa điểm, cùng thời gian nên bạn chỉ đựoc nộp 1 chi nhánh trong số đó.
Thông tin tuyển dụng trên chỉ là của chi nhánh Thanh Hóa thôi, các chi nhánh khác thì chưa đăng tin, chắc là ít hôm nữa thôi.

Nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời được không các bạn, mình vẫn chưa lấy bằng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,706
Thành viên mới nhất
Trái cây sấy
Back
Bên trên