Vietcombank Vietcombank CN Thanh Hóa tuyển dụng 19 nhân viên [05.08-08.08.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Ở vị trí Thủ quỹ, kiểm ngân tuyển từ Cao đẳng trở lên cả nhà nhỉ? Thông báo ko viết rõ. Mình cũng chuẩn bj thử sức đây

có chứ, mặc dù hs rất là ổn nhưng vụ chiều cao, nên anh trưởng phòng bảo hs em tốt nhưng vì thiếu chiều cao nên cứ để hs ở đây, nếu đông hs quá thì phải xem xét, cuối cùng toạch. haizz

Chẹp! Mình đang định hì hục làm hồ sơ đi nộp thì bạn nói có vụ chiều cao làm mình nản luôn, lại sợ mất công và tốn thời gian :)). Chả biết có tí kinh nghiệm thì họ có ưu tiên cho tẹo nào ko nhờ? ^^ :P

không biết năm nay thế nào, chứ mình mấy lần bị chiều cao rồi, lần eximbank cũng thế, haizz. vietcom năm ngoái đo, chả hiểu chị ý đo kiểu gì mà mình 1m57 chị ý đo có 1m56.:(( :((

Hix! Thế thì cũng tội bạn thật :(. ^^. Thôi, thế này thì mình cứ nộp cho nó vui vậy. Cũng lâu lâu rồi không về thăm nhà ^^ :). Mà bạn đã đi làm ở đâu chưa? :)

mình làm linh tinh ngoài kia, nhưng về quê đc 2 tháng rồi, giờ về hẳn :(, quê mình khó xin việc :((

Hà hà, cái này thì công nhận :)). Thời điểm này lại càng bon chen nữa ý :)). Cơ mà chúng ta cg cứ bon chen thôi :)). Biết trước thế này thì mình sẽ không đặt nhiều hy vọng nữa. Nộp thì cứ nộp :D

Học tài chính nộp vị trí kế toán được k mn nhỉ? liệu nộp qhkh có được ưu tiên hơn hem ta?:-/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back