Vietcombank Vietcombank CN Thành Công (Hà Nội) tuyển dụng 07 cán bộ nghiệp vụ [20.05-23.05.2013]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh ơi cho em hỏi là ở trên họ yêu cầu phải có bằng tốt nghiệp hoặc bằng tn tạm thời, nhưng e học HVNH phải đến cuối tháng 6 mới dc nhận bằng TN tạm thời, tháng 7 mới dc nhận bằng, vậy liệu e có nộp hồ sơ ứng tuyển dc k?
họ có từ chối k ạ?
Bạn tạo một Phiếu cam kết sẽ nộp Giấy chứng nhận tốt nghiệp/Bằng tốt nghiệp ngay khi nhận được từ trường. Vì VCB nhận hồ sơ của SV HVNH, mà nhiều SV năm cuối muốn ứng tuyển, ai cũng rơi vào trường hợp của bạn. Nếu VCB k nhận thì thiệt cho VCB rồi, mất bao nhiêu ứng viên tiềm năng:D
cho mình hỏi: Ngân hàng có tuyển CHi nhánh Chương Dương không nhỉ mà sao lại ghi là chỉ được nộp 1 trong các chi nhán
Sắp tới sẽ có đợt tuyển của CN Chương Dương bạn nhé. VCB ghi như vậy giúp ứng viên "xác định mục tiêu chinh phục" luôn:D

Lại có trò vui rồi, Các bạn cbi sẵn hồ sơ để chiến thôi, Trâu chậm lại uống nước đục thì toi,không khéo nước đục cũng chả có mà uống mất:))

Các anh (chị) cho em hỏi là bên VCB có như bên BIDV, tức là chỉ nhận 1 lượng hồ sơ nhất định, đến khi đủ thì ko nhận nữa ko ạ?
Cho em hỏi thêm nữa là ở Chi nhánh Hoàn Kiếm còn có ghi rõ các vị trí tuyển, nhưng bên chi nhánh Thành Công, chỉ thấy ghi tuyển 7 cán bộ nghiệp vụ, nghĩa là thế nào ạ?
Em cảm ơn!

Lại chiến đấu tiếp thôi nào, hi vọng lần này lọt cửa. Cố lên nào1

cuối tháng 5 ms nộp báo cáo tốt nghiệp, lấy đâu ra bảng điểm toàn khóa vs giấy CN tốt nghiệp đây. haizzzzzzz

Vietcombank tuyển rầm rộ thế nhỉ, mình nộp trong Sài Gòn, ông giám đốc chi nhánh hỏi học trường nào, bảo học HVNH, ông làm luôn cho câu "trường đấy nó ở đâu". Trưởng phòng nhân sự thì xem hồ sơ cứ thắc mắc ko học môn tín dụng à( mình học TCDN, học NHTM nó cũng gần giống tín dụng). Nghi là ko được đi thi quá.

Anh ơi cho em hỏi là ở trên họ yêu cầu phải có bằng tốt nghiệp hoặc bằng tn tạm thời, nhưng e học HVNH phải đến cuối tháng 6 mới dc nhận bằng TN tạm thời, tháng 7 mới dc nhận bằng, vậy liệu e có nộp hồ sơ ứng tuyển dc k?
họ có từ chối k ạ?
Thế thì k được bạn ạ, VCB yêu cầu hs kinh lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659