Vietcombank Vietcombank CN Tân Định (TPHCM) tuyển dụng 05 NV Kế toán Giao dịch [27.05-31.05.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Sao kì vậy? lần đầu tiên thấy bị cận bị từ chối đó,hixx...

k, cô đó thấy mình mếu máo sắp khóc nên bảo "thoy, cô nhận hồ sơ của con nha, nhưng moh bên Hội đồng co sẽ còn sơ tuyển hồ sơ lại 1 lần nữa, cô k chắc là con được đi thi nhé... Ở đây, cô chưa bao giờ nhận hồ sơ nào mà mấy bạn bị cận cả @@" , hix, lúc đó, định đòi lại HS đi nộp nơi khác, cơ moh buồn qá, quýnh qáng, chỉ chực khóc, nghe nhận cái hết suy nghĩ được gì :( Nếu lúc đó bình tĩnh thì đã lấy lại hs về, viết lại cái đơn xin viêc khác, qa CN khác nộp cho đỡ thấp thỏm rồi. Thật sư, căng thẳng... Mấy bạn chú ý nhé, bên này xem HS cũng kỹ lắm đó, cô ấy nhìn kỹ cả giấy khám sức khỏe or sơ yếu lý lịch nữa :(

k, cô đó thấy mình mếu máo sắp khóc nên bảo "thoy, cô nhận hồ sơ của con nha, nhưng moh bên Hội đồng co sẽ còn sơ tuyển hồ sơ lại 1 lần nữa, cô k chắc là con được đi thi nhé... Ở đây, cô chưa bao giờ nhận hồ sơ nào mà mấy bạn bị cận cả @@" , hix, lúc đó, định đòi lại HS đi nộp nơi khác, cơ moh buồn qá, quýnh qáng, chỉ chực khóc, nghe nhận cái hết suy nghĩ được gì :( Nếu lúc đó bình tĩnh thì đã lấy lại hs về, viết lại cái đơn xin viêc khác, qa CN khác nộp cho đỡ thấp thỏm rồi. Thật sư, căng thẳng... Mấy bạn chú ý nhé, bên này xem HS cũng kỹ lắm đó, cô ấy nhìn kỹ cả giấy khám sức khỏe or sơ yếu lý lịch nữa :(
ban nop o chi nhanh nao vay?minh cung can thi nua ne.ma do gio moi thay bi can thi thi tu choi do., lam NH thoi chu co phai tai xe dau trui.

ban nop o chi nhanh nao vay?minh cung can thi nua ne.ma do gio moi thay bi can thi thi tu choi do., lam NH thoi chu co phai tai xe dau trui.

Tân Định đó bạn :) Cô nói vậy, mình k hiểu, lúc đi lên k để ý, lúc nộp hồ sơ ra mới để ý, anh bảo vệ cũng có 1 anh bị cận moh... :( Cơ moh đúng là mấy người khác k cận. Haiz, có khi nào n người cận qá qa đây nộp cái cô cho mình thi k ta...

con minh thi chua co bang tot nghiep ma chi co giay chung nhan tam thoi nen cung bi out ne

oài, bên này khó vãi :(( hix, nghe bạn này nói xong, muốn làm bộ thứ 2 đi nộp nơi khác qá

mình cũng chuẩn bị đầy đủ hồ sơ rồi, mà trường mình chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời nun, mình cũng bị cận thị nữa, thấy CN này khó vậy, híc, có nên nộp không ta, phân vân quá, các bạn nộp rồi cho mình lời khuyên với

oài, bên này khó vãi :(( hix, nghe bạn này nói xong, muốn làm bộ thứ 2 đi nộp nơi khác qá

bạn ơi, cho mình hỏi? trường mình mới có giấy xác nhận hoàn tất chương trình học chứ chưa có giấy tốt nghiệp tạm thời lun, zị có dc hok bạn? hay fai cần bằng? :((

bạn ơi, cho mình hỏi? trường mình mới có giấy xác nhận hoàn tất chương trình học chứ chưa có giấy tốt nghiệp tạm thời lun, zị có dc hok bạn? hay fai cần bằng? :((

Mới nghe Beth nói là bị trả hồ sơ kìa e. C tốt nghiệp năm ngoái, nên k biết nữa. Hix

c nghĩ là k nộp chi nhánh này được rồi. Hix, kiếm CN nào moh có thời gian nhận hồ sơ ngắn moh nộp, chứ dài qá, đến lúc CN khác đăng tin tuyển, mình cũng phân vân k biết có nên nộp hS nơi khác để đi thi k thì uổng. Thấy Tân Bình nộp từ ngày 4/06 hình như cũng có mấy ngày nhận HS kìa. Hix, bên CN nào moh thời hạn nộp càng dài, mình nghĩ càng n cạnh tranh, n bạn nộp, vì hs đã chuẩn bị hoàn tất. Đây là ý kiến of riêng mình nhé! Mọi người cứ tự suy xét vs làm, mình chỉ góp ý vậy thoy. Thân!

Em định nộp Nam sài gòn đó chị, vì nó không quy định chiều cao, mà bữa giờ em cũng nghĩ như chị, thời gian nộp hồ sơ càng lâu, tỷ lệ chọi càng cao. Bên Tân Bình thì em không đủ 1m60 rùi huhu. Em có 1m55 à, năn nỉ mãi cô khám sức khỏe mới ghi cho giấy xác nhận 1m57. Em đang lo cái dụ đến bữa đo chiều cao ý, tạch quá >"<

Back
Bên trên