Vietcombank Vietcombank CN Quận 5 (TPHCM) tuyển dụng GDV & Nhân viên Tín dụng [31.05.2013]

sax. Học viện Tài chính cũng không được ak T.T
Tuyển cho CN ở trong Nam mà bạn ^^. Giống như tuyển ngoài Bắc, k có mấy trường ĐH NH TPHCM, ĐH Kinh tế TPHCM, ĐH Ngoại thương cơ sở 2 (TPHCM) mà;). Nếu bạn vào Nam lập nghiệp thì có thể mang hồ sơ đến nộp, biết đâu họ vẫn nhận:D

VCB , thêm 1 lần tuyển nữa , không biết ai may mắn được vào đây . Chúc các bạn thành công nha

Bác nào đã đem hồ sơ đi nạp thì chia sẻ tình hình cho mọi người biết với nha. Ngán nhất là cái mấy cái vụ đo chiều cao, hic...

cứ nào đi bạn ơi đừng mất tự tin vậy, vô tình họ đọc CV bạn thấy bắt mắt thì sao , chúc bạn thành công nha
không thuộc các trường Đại học: Kinh tế TP.HCM, Ngân hàng TP.HCM, Ngoại thương TP.HCM.. này có cơ hội trúng tuyển không nhỉ TT_TT

Re: Vietcombank CN Quận 5 (TPHCM) tuyển dụng GDV & Nhân viên Tín dụng [31.05.2013]

Có nhu cầu ứng tuyển thì cứ nhào vô đi mấy bạn ơi, không phải lo về vấn đề bằng cấp đâu, cái này còn là tùy duyên nữa, bạn mình đâu có học đúng trường theo yêu cầu nhưng vẫn đạt đấy thôi, chúc may mắn cả nhà nhé ^^

- - - Updated - - -

Có nhu cầu ứng tuyển thì cứ nhào vô đi mấy bạn ơi, không phải lo về vấn đề bằng cấp đâu, cái này còn là tùy duyên nữa, bạn mình đâu có học đúng trường theo yêu cầu nhưng vẫn đạt đấy thôi, chúc may mắn cả nhà nhé ^^

cho em hỏi sinh viên ngành Quản trị Kinh doanh có ứng tuyển được không ạ?

các bạn cho minh hỏi khoản ngày mày thì tổ chức thi,minh nộp hồ sơ chi nhánh Tiền Giang lâu rùi mà không thấy tăm hơi gì hêt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên