Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

Đề anh văn mới kinh khủng :((. mấy câu về US banks mình google thấy ở chapter 13 trong tài liệu học ở dh Mỹ.. Sai hết rồi :((...

Mà hình như đề có 1 câu có sẵn đáp án ấy, cái câu in place gì đó. Còn 1 câu về Hedges có sold/ borrowed.. hình như cũng là sai đề

lala lala la, cuối tuần náy zui thiệt, cũng là 1 cách để luyện não :v Thi xong ra, tự biết mình k nên mong ngóng gì nữa

Thi xong về chiều hôm đó đi xem thầy luôn, thầy phán 1 là tạch, 2 là có đậu vô làm cũng ko bằng chỗ cũ. Em đây chấp nhận ra đi là bất chấp rủi ro hết. Hy vọng nhiều nhiều mặc dù làm chả biết đứng trật thế nào, may mắn là chính. Chỉ sợ bài thi bị loại thôi, lỡ sữa 1 câu, hix hix, đừng loại bài con nha trời... give me one more chane...

Thi xong về chiều hôm đó đi xem thầy luôn, thầy phán 1 là tạch, 2 là có đậu vô làm cũng ko bằng chỗ cũ. Em đây chấp nhận ra đi là bất chấp rủi ro hết. Hy vọng nhiều nhiều mặc dù làm chả biết đứng trật thế nào, may mắn là chính. Chỉ sợ bài thi bị loại thôi, lỡ sữa 1 câu, hix hix, đừng loại bài con nha trời... give me one more chane...
Chưa đi thi nhưng đi coi thầy trước đó 1 tháng, thầy cũng phán tớ tạch...còn minh họa thêm, năm nay có thi cử gì cũng tạch...:(((, nghe xong chỉ muốn oánh cho thầy 1 phát, vừa mất tiền lại bị nói xúi quẩy

Chưa đi thi nhưng đi coi thầy trước đó 1 tháng, thầy cũng phán tớ tạch...còn minh họa thêm, năm nay có thi cử gì cũng tạch...:(((, nghe xong chỉ muốn oánh cho thầy 1 phát, vừa mất tiền lại bị nói xúi quẩy
HI HI Tớ có cái kiểu ham nghe thầy phán như xem phim hài í, cái j hay tốt thì tin chắc mẩm cái gì ko như ý thì nghĩ bụng ông thầy đoán mò, nói chứ số phận mình do mình quyết lấy thôi à, chỉ cần thay đổi 1s cuộc đời lắm khi lại thay đổi cả một số phận ấy chứ. Cả nhà lại đc phen chờ kquả xôm tụ và hồi hộp đây. Lấy 8 mà thì đến cả 200 phải hông ta...

Ủa cho mình hỏi mình có đánh 1 câu,rồi thấy câu đó ko đúng nên đánh lại.Như vậy thì chỉ ko chấm điểm câu đó thôi.Chứ sao bạn lại nói ko chấm điểm cả bài thi!!!

chính xác. may mắn và năng lực chỉ là số nhỏ. Mối quan hệ và tiền là đươc ưu tiên bạn à

hixx, anh/chị/bạn nào của chi nhánh nsg được gọi đi phỏng vấn thì pm cho mọi người cùng biết nhé :((( chờ đợi lâu quá:((( chưa biết ngày nào mới có kết quả

Mọi người ơi, bên chi nhánh Sóng Thần được gọi thứ 2 tuần sau đi phỏng vấn rồi, bên chi nhánh mình ai được gọi đi phỏng vấn thì báo cho mọi người biết luôn để biết đỗ, trượt thế nào nhé. Hoang mang quá T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên