Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

Mình cũng chưa nhận được.
Thư mời mail hay dt. Hichic
Không biết VCB báo trúng tuyển bằng cách nào nhỉ. hic

Theo cảm nhận của mình sau khi đọc quanh các topic vcb khu vực phía nam và cả của bản thân mình, các bạn thể nào cũng phải nhận đc phong bì dù đậu hay rớt. Chưa nhận đc gì là còn hi vọng. Như mình đây này, tuởng tạch rồi thế mà chiều qua về thấy giấy báo, mừng như con tửng luôn, xem dấu bưu điện thì đầu nhận đóng dấu ngày 19/7 mà đến 22/7 mình mới nhận đc, đó là địa chỉ nhà mình còn dễ chuyển đó nha, chưa kể đc nhùng nhằng chắc còn trễ hơn í, do anh bưu tá cả thôi.
Cơ mà cũng lạ thật, anh VCB Nam SG cứ quăng thư đi, ko cần confirm bằng đt or email gì luôn. Nhỡ lạc thư thì tội bọn mình thật í.
Anyway, mình mừng tóa mừng tóa, one step closer.... hì hì

gọi thi thi cho vui thôi chứ biết ai đang ngồi vị trí đó hết rồi. Thời buổi giờ năng lực không phản ánh đúng mà là mối quan hệ thôi. Dù sao đi nữa mình vẫn cho mình 1 cơ hội biết đâu trong cái may mắn có tên mình thì sao đúng không các bạn?

gọi thi thi cho vui thôi chứ biết ai đang ngồi vị trí đó hết rồi. Thời buổi giờ năng lực không phản ánh đúng mà là mối quan hệ thôi. Dù sao đi nữa mình vẫn cho mình 1 cơ hội biết đâu trong cái may mắn có tên mình thì sao đúng không các bạn?
có nhiều cơ hội chứ bạn, tự tin lên
mối quan hệ biết là có nhưng đâu phải nhiều, các suất còn lại là cơ hội cho năng lực và may mắn nữa!

^
Không :((
Đề toàn tín dụng. Mình chẳng biết gì cả :((
Anh văn chuyên ngành cũng k biết gì luôn huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923