Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

VCB lâu lắm,năm rồi mình nộp tỉnh nhà mấy tháng trời ko thấy tin tức luôn, cái sau đó tỉnh kế bên tuyển mình nộp tiếp, khi tới có dsach thì chỉ được hso ở tỉnh kêu thui. nó loại hồ sơ kia... cũng hên là năm rồi nó k loại những hồ sơ nộp 2 chi nhánh :D

mình đã nhận dc thu của vcb ........................................
..............................................kèm theo hồ sơ của mình..huhu...chính thức bị loại..có bạn nào trung tuyển không?
Vòng 1 mà ko wa nổi nữa chẳng bjk làm dc j..huhu...buồn wa di...ngân hàng mơ ước

Đừng bùn bạn ơi, ko đậu VCB là chuyện bình thường ở huyện, đậu mới là chuyện lạ.

..............................................kèm theo hồ sơ của mình..huhu...chính thức bị loại..có bạn nào trung tuyển không?
Vòng 1 mà ko wa nổi nữa chẳng bjk làm dc j..huhu...buồn wa di...ngân hàng mơ ước

Phấn đấu bank khác, còn hơn là chờ đợi trong vô vọng :D

bạn ơi, hồ sơ được trả lại theo đường bưu điện hả bạn?? Không biết những bạn đậu thì được thông báo ntn nhỉ???

- - - Updated - - -

bạn ơi, hồ sơ được trả lại theo đường bưu điện hả bạn?? Không biết những bạn đậu thì được thông báo ntn nhỉ???

Mấy bạn ơi, có ai nhận được thông báo đi thi của chi nhánh này chưa, sao đọc lướt thấy mấy bạn bình luận vòng 1, vòng 2 gì vậy @@.

Mình cũng chưa nhận được gì. Tạch từ vòng gửi xe thì bùn thật.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên