Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

Hôm trước mình có nộp hồ sơ cho CN này. Sau đó về nhà phát hiện mình quên ghi địa chỉ lên bì thư, bi jo đang phân vân ko bik có nên nộp lại 1 bộ nữa ko vì mình đã có ghi đầy đủ địa chỉ, sđt trên đơn xin việc rồi, lại sợ nộp thêm nữa thì ng ta lại nói mình nộp 2 bộ=>loại. Thiêt ko bik xao lun nữa hic

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không biết hôm nay VCB có nhận hồ sơ nữa không nhỉ cả nhà ơi. Hix. T hôm nay mới lấy được giấy cn tốt nghiệp tạm thời :((

Kiểu này ko thấy gọi gì, chắc họ chẳng cho mình cơ hội đc thi thử sức nói gì đến có cửa vào làm, hu hu có ai đc gọi rồi hú 1 tiếng cho mình khỏi trông ngóng với, hy vọng mong manh quá

30.06 mới hết hạn nhận hs ở NSG mà... cơ mà hiu thật... Vào VCB cứ như thi hoa hậu ấy =.=

Mình mới nộp hôm 28/6. Hỏi anh phỏng vấn anh ấy bảo trung tuần tháng 7 sẽ có kết quả. Mình tiếp tục nhóng nào.. Up up up

Mọi người ơi, nếu có tin tức gì từ nhân sự chi nhánh báo lên cho anh em biết với nhé, ngồi hóng hoài mệt thiệt luôn :)

Ngoài bắc thấy nhộn nhịp lắm rồi. Sao miền nam im ắng thế nhỉ ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên