Vietcombank Vietcombank CN Nam Định tuyển dụng NV Tín dụng & Giao dịch viên [27.05-29.05.2013]

Mình học tài chính ngân hàng trường công nghiệp.có kinh nghiệm làm tín dụng.Có đươc ko các bạn nhỉ

huhu.cả nhà ơi ko biết ở đây có chấp nhận giấy cam kết không nhỉ.hum mình đi nộp VCB chi nhánh thăng long các chị ý bảo không được

Sinh viên năm cuối làm gì đã có giấy chứng nhận tốt nghiệp + bảng điểm đầy đủ? Cùng lắm chỉ có bảng điểm của 7 kỳ tức là thiếu kỳ thực tập thôi.
P/s: Mình học khoa QTKD của Học viện Tài Chính nộp được ko nhỉ?

Re: Vietcombank CN Nam Định tuyển dụng NV Tín dụng & Giao dịch viên [27.05-29.05.2013]

chỉ có bảng điểm 7 kì thôi chứ. làm j sinh viên năm 4 có bằng đâu. giấy cam kết thế nào. mọi người đọc kĩ lại thông tin trên mục tuyển vcb nam định đi. yêu cầu bằng tốt nghiệp or bảng điểm đc mà. có ai nộp ở NĐ ko điểm danh phát nào

- - - Updated - - -

t cũng nộp đó bạn à. năm ngoái thấy có anh k11 vẫn nộp dc mà

Re: Vietcombank CN Nam Định tuyển dụng NV Tín dụng & Giao dịch viên [27.05-29.05.2013]

nay đi nộp anh chị ấy bảo là em chưa tốt nghiệp thì rút lại hồ sơ đi nhé. quá đen cho bạn trẻ :((

- - - Updated - - -

à, NH hôm nay đo chiều cao nhé. có cái vạch ở trên tường. bạn nào đi giầy đế cao thì lận đc mấy cm đấy, nam 1m68 nữ 1m58 ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên