Vietcombank Vietcombank CN Hoàn Kiếm (Hà Nội) tuyển dụng GDV, NV Tín dụng Doanh nghiệp, NV Tín dụng thể nhân,… [

Em 17 thi samsung, thế bác bỏ samsung à :-?

Bỏ con khỉ gì, toạch vòng GSAT mà, có thằng bạn cũng đi pv nhưng tận 18. Thôi thì chúc đồng chí may mắn nhé, qua đc GSAT là đc 60% chặng đg rồi, khả năng đỗ là cao lắm đấy nếu biết nắm bắt

chào các bạn, mình có 1 thắc mắc mong những ai đã nộp hồ sơ vietcom tư vấn dùm mình. mình ra trường và làm cho MB từ năm ngoái tới giờ, mình xem các yêu cầu tuyển dụng của vietcom thì mình đều đáp ứng dc ngoại trừ 1 điều là bằng của mình là TB-Khá, trong khi yêu cầu phải bằng khá nên đang sợ nộp hồ sơ thì nhân sự không nhận bởi mình nghe nói mấy ngân hàng nhà nước kiêu lắm hồ sơ chỉ thiếu 1 cái là loại luôn. có bạn nào đã từng nộp hồ sơ vietcom mấy năm trước chia sẻ mình với, bằng TB-khá liệu họ có nhận k??

Theo mình biết là không bạn à :) cái đó là theo quy định tuyển dụng rồi
có chăng có chi nhánh du di hay không mà thôi
thay vì hỏi trên ub bạn nên đến tận chi nhánh để nộp thử
không phải khi nào hỏi trên ub cũng hiệu quả bạn à

mình nộp hồ sơ ở VCB 2 lần rồi, không đúng khoa thì không nộp được đâu ý :(

Có anh chị nào có số bên nhân sự của chi nhánh bên Thành Công hay chi nhánh này ko ạ? hic. E muốn hỏi xem sv tốt nghiệp năm 2013 có được ko :(((, thấy bên Thành Công họ vẫn nhận nhưng mà e chưa có bằng :-<

Mình bị thiếu chiều cao thì có nên nộp ko các bác? đến đó họ có đo lại ko hay chỉ nhìn giấy khám sức khỏe thôi?Thanks.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên