Vietcombank Vietcombank CN Hoàn Kiếm (Hà Nội) tuyển dụng GDV, NV Tín dụng Doanh nghiệp, NV Tín dụng thể nhân,… [

Thôi thì cứ xác định thi cứ thi, NH Quốc doanh khó tránh khỏi tiêu cực lắm, chỉ hy vọng rằng con số đó thật nhỏ để cho những ứng viên có năng lực thực sự còn có niềm tin và hy vọng !

Bạn ngựa thảo nguyên năm nay có thi tiếp ko, hay đang làm vcb rồi đấy nhỉ

Bạn ơi danh sách thí sinh thi dán trước cửa bạn à :D nên ai học trường nào chuyên ngành nào cũng biết :) không chém gió được đâu :D ,mình thi đợt tháng 9 năm 2012
Năm ngoái mình thi VCB còn nhớ có cả 1 đồng chí học chuyên ngành kế toán - Đại học Nông nghiệp 1 được đi thi cơ mà. :)) Ảo tung chảo, xem danh sách như vậy là đủ biết đó là ai rồi :D

Năm ngoái nguathaonguyen thi chi nhánh nào thế? :)

Re: Mẫu Phiếu cam kết

Mẫu Phiếu cam kết cho các bạn:

CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
---------------------------------

BẢN CAM KẾT
V/v thiếu bằng tốt nghiệp

Kính gửi: Hội đồng tuyển dụng Ngân hàng TMCP Ngoại thương thương Việt nam -<Tên chi nhánh dự tuyển>

Tên tôi là: Ngày sinh: ......./......./........

Là sinh viên trường........................................................................................

Tôi đã hoàn thành chương trình học, đã bảo vệ tốt nghiệp và đang chờ cấp bằng tốt nghiệp. Được biết Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh ……<Tên Chi nhánh> tổ chức tuyển dụng lao động, tôi đề nghị Hội đồng tuyển dụng <Tên Chi nhánh dự tuyển> cho phép tôi được nộp hồ sơ dự tuyển và tham dự thi tuyển vị trí: ……………………….......................................................

Tôi xin hứa chấp hành nội quy thi do Hội đồng thi tuyển đề ra và cam kết sẽ nộp bằng tốt nghiệp trước khi được <Tên Chi nhánh dự tuyển> ký hợp đồng lao động thử việc. Trường hợp tôi trúng tuyển nhưng vì một lý do nào đó, tôi không xuất trình được bằng tốt nghiệp thì tôi chấp nhận không được tuyển dụng vào làm việc tại đơn vị.

Hà Nội, ngày tháng năm
Người viết cam kết
(Ký và ghi rõ họ, tên)​

Như mình mới nộp luận văn tốt nghiệp, trường chưa chấm xong thì có nộp đc không bạn nhỉ? Nghe các bác bàn tán không có bằng thì họ không nhận làm mình nản quá.

Re: Mẫu Phiếu cam kết

Như mình mới nộp luận văn tốt nghiệp, trường chưa chấm xong thì có nộp đc không bạn nhỉ? Nghe các bác bàn tán không có bằng thì họ không nhận làm mình nản quá.

CQ47 - AOF hả em ?:D thôi thì cứ làm hồ sơ, nộp không nhận thì để dành nộp chỗ khác, sắp ra trường đằng nào chả phải làm vài bộ hồ sơ mang đi rải :D, nhưng mà trường hợp của em đến 98% sẽ bị VCB đuổi về ( vì đến giấy chứng nhận tốt nghiệp còn chưa có ) :D - 2% còn lại là sẽ nhận , nhưng có thể sẽ loại hồ sơ không cho đi thi

Chúc em may mắn :)

Năm ngoái mình thi VCB còn nhớ có cả 1 đồng chí học chuyên ngành kế toán - Đại học Nông nghiệp 1 được đi thi cơ mà. :)) Ảo tung chảo, xem danh sách như vậy là đủ biết đó là ai rồi :D

Năm ngoái nguathaonguyen thi chi nhánh nào thế? :)
:)) thế bạn đang làm chi nhánh nào :)) tớ đoán không nhầm tớ và bạn thi cùng chi nhánh :))

- - - Updated - - -

Thôi thì cứ xác định thi cứ thi, NH Quốc doanh khó tránh khỏi tiêu cực lắm, chỉ hy vọng rằng con số đó thật nhỏ để cho những ứng viên có năng lực thực sự còn có niềm tin và hy vọng !

Bạn ngựa thảo nguyên năm nay có thi tiếp ko, hay đang làm vcb rồi đấy nhỉ
^^ mình đi làm rồi bạn à :) không còn làm trong ngân hàng mà chỉ làm việc liên quan đến ngân hàng thôi :)

:)) thế bạn đang làm chi nhánh nào :)) tớ đoán không nhầm tớ và bạn thi cùng chi nhánh :))

- - - Updated - - -

^^ mình đi làm rồi bạn à :) không còn làm trong ngân hàng mà chỉ làm việc liên quan đến ngân hàng thôi :)

Giá được làm trong VCB rồi thì tốt quá :D, nhưng mà chưa, năm nay còn phải bon chen tiếp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên