Vietcombank Vietcombank CN Chương Dương (Hà Nội) tuyển dụng 03 cán bộ khách hàng [23.05-28.05.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình nộp giấy khám sức khỏe A3, nên không biết A4 có được không nữa.
À mà còn cả tiết mục đo chiều cao, hic, mình bị hụt mất mấy cm, may vẫn qua.hì. Mà chả thấy có nhiều người đến nộp gì cả, cũng chả nhòm thấy có chồng hồ sơ nào, hay họ cất hết đi cho mình đỡ choáng...:(
Cảm ơn bạn nhá,hy vọng nộp a4 vẫn được,chứ bắt đi làm giấy khám nữa oải lắm,mà k phải xếp hàng nộp ah,m tưởng chi nhánh nào cũng phải xếp hàng lấy số,kiểu như bidv :)))

Cảm ơn bạn nhá,hy vọng nộp a4 vẫn được,chứ bắt đi làm giấy khám nữa oải lắm,mà k phải xếp hàng nộp ah,m tưởng chi nhánh nào cũng phải xếp hàng lấy số,kiểu như bidv :)))
Lúc mình đến nộp thì chỉ có mỗi mình thôi, 1 lúc sau thấy có 1 bạn nam đến. K đông đúc như mấy chi nhánh các bạn đã đi nộp rồi, cũng chẳng hiểu sao nữa. Hay các bạn chọn giờ đẹp, mình đi giờ xấu chả gặp ai.=))

Chi nhánh Chương Dương đã gọi điện sáng ngày mai đến lấy giấy báo thi. Đã đi được 1/3 chặng đường, tiếp tục cố gắng.:D

Chi nhánh Chương Dương đã gọi điện sáng ngày mai đến lấy giấy báo thi. Đã đi được 1/3 chặng đường, tiếp tục cố gắng.:D

Đồng chí thấy hóng cả bên topic Hoàn Kiếm với Sở ấy nhỉ, bên đấy đông thật, bên này thì vắng teo.

Trời, mình đã lóc cóc sang tận CN này nộp mà mãi vẫn chưa có ai gọi đến lấy giấy báo. hic. Ko ngờ chọn lọc khiếp thế, toạch từ vòng gửi xe

Đồng chí thấy hóng cả bên topic Hoàn Kiếm với Sở ấy nhỉ, bên đấy đông thật, bên này thì vắng teo.
Mình nộp chi nhánh này, hì. Nhưng mà sang cả mấy topic kia cho vui... Giờ thì lại thấy hết vui, đang bị trùng lịch với Vietinbank. Chả biết chọn cái nào. Cái nào cũng thích cả.

Mình nộp chi nhánh này, hì. Nhưng mà sang cả mấy topic kia cho vui... Giờ thì lại thấy hết vui, đang bị trùng lịch với Vietinbank. Chả biết chọn cái nào. Cái nào cũng thích cả.

Oh,bạn cũng thế ah,mình cũng bị trùng lịch mới đau chứ :(

Back
Bên trên