Vietcombank Vietcombank CN Bến Thành (TPHCM) tuyển dụng GDV & NV Phòng khách hàng [27.05.2013]

kì trước mình phải lên ngân hàng làm lại thư mời vì không nhận được thư không biết kì này như thế nào?

uhm, mình cũng vậy, hy vọng sẽ được gọi, thư từ dễ thất lạc quá, ở trọ mà.

Mình thì lại chuyển chỗ ở, trước đây nộp hồ sơ thì lại lấy địa chỉ chổ cũ, hi vọng nhận được cuộc gọi.

mình đã hỏi chi nhánh rùi, tuần này sẽ sắp xếp và gọi phỏng vấn.lịch chưa biết cụ thể.các bạn cứ chờ điện thoại nhé.

um, sáng này mình cũng hỏi, ngân hàng bảo là đã có kết quả nhưng mà phải lọc lại nên qua lễ ngân hàng sẽ gọi, ai không gọi đồng nghĩa là out:D

dung roi ban, sáng này hồi hộp quá không nhịn được nên gọi và được thông báo là z, chỉ nói là qua lễ nhưng không chắc ngày nào, mình nghĩ sẽ sớm thôi

um, sáng này mình cũng hỏi, ngân hàng bảo là đã có kết quả nhưng mà phải lọc lại nên qua lễ ngân hàng sẽ gọi, ai không gọi đồng nghĩa là out:D

Bạn ơi, cho mình hỏi sđt của phòng nhân sự VCB Bến thành mà bạn đã gọi với. Cảm ơn bạn nhiều nha

sdt tren trang web ak, số nội bộ là 310 gặp cô Phụng nha. Có thông tin gì báo mình với không dám gọi quài :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên