Vietcombank Vietcombank CN Bắc Giang tuyển dụng NV Tín dụng, GDV, NV Kế toán [12.08-16.08.2013]

Ôi quê tôi! Năm nay tưởng không tuyển chứ:|. VCB BG dù tuyển ít hay tuyển nhiều, được cái năm nào cũng tuyển, không như Vietin hay BIDV. Năm nay còn "cho" ứng viên đi "du lịch" Hạ Long mất phí nữa chứ;)).

Năm ngoái không có cái này: "Ưu tiên: Thông thạo tiếng Trung, Hàn.". Chắc mấy năm gần đây các cty, tập đoàn của Trung, Hàn, Nhật đầu tư, hoạt động trên địa bàn tỉnh nhiều nên cần nhân viên có khả năng nói mấy thứ tiếng này để hỗ trợ tốt cho công việc. Hẳn nào có thông tin, biết mấy thứ tiếng này về tỉnh dễ xin việc, lương cũng khá lắm 8->

Ôi, giờ mới biết anh Cocghe là đồng hương ^^

Ủa , VCB đâu có phòng giao dịch nào ở Việt Yên nhỉ ,có chăng chỉ có Agri Đình Trám thôi mà nhỉ

- - - Updated - - -

Ủa , VCB đâu có phòng giao dịch nào ở Việt Yên nhỉ ,có chăng chỉ có Agri Đình Trám thôi mà nhỉ

Mình cũng mới thấy thôi, trên đường cao tốc Bắc Ninh đi về thành phố đó, qua chỗ Đình Trám mới thấy cái biển VCB ngay trước Agri:)) có vẻ như ở bên trong nên mới ghi 50m chỉ vào trong :))

Chắc có khi bạn nhầm sang cây ATM của VCB :( vì mợ mình vẫn phải lên bắc giang để giao dịch mà bạn

Uk, cái PGD đó mới mà, trước giờ mỗi lần về quê mình đều nhìn cái Agri thèm lắm, hôm nọ đột nhiên thấy cái biển đó đang bảo sao năm nay VCB BG mình ko tuyển nhỉ, đùng cái về ub thấy cái tốp pic này:))
Thôi chúc các bạn thi tuyển lần này may mắn, mình ko ham hố được nữa rồi;)

thi cụm ý bạn.mấy chi nhánh đó sẽ thi tập trung tại hạ long đó.giống như năm ngoái chi nhánh bắc ninh, bắc giang thi tạp trung tại trường CĐSP bắc ninh ý

mọi người ơi mình hỏi chút vừa nộp hồ sơ VCB BG nhưng chỉ để j giấy tơg mà quên mất không ghi email liên lac giời phải làm thế nào đây :C,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên