Vietcombank Vietcombank Bắc Ninh tuyển dụng Nhân viên Quan hệ KH, Giao dịch viên [14.09.2012]

Đã cầm được trên tay giấy báo của VCB, rưng rưng như hồi nhận giấy báo nhập học :))))). theo như chị trả giấy báo thì thi 2 môn: nghiệp vụ (có cả bài tập) và tiếng Anh trắc nghiệm hết các bạn nhé

Bạn có bít đề thi chung 2 vị trí hay riêng ko? Có cả bài tập cơ à? Quả này die rùi :((

Đã cầm được trên tay giấy báo của VCB, rưng rưng như hồi nhận giấy báo nhập học :))))). theo như chị trả giấy báo thì thi 2 môn: nghiệp vụ (có cả bài tập) và tiếng Anh trắc nghiệm hết các bạn nhé

ơ sao bên topic của Bắc Giang thì là thi trắc nghiệm 100% nhỉ ???

các bạn ơi, VCB BN chuyển địa điểm thi sang hội trường đa năng trường CĐ sư phạm bắc ninh, 1h30. ngày 11/10/2012 nhóe, địa điểm này ko đc đẹp lắm nhở, mình chưa vào khu hội nghị tỉnh bao giờ:-<

Các bạn nói thế nào chứ! Mình vời bạn mình có thấy được gọi gì đâu?

là việc phải làm thôi bạn à, là mình thì mình cũng vậy, ai chẳng muốn về sớm, giờ này đói meo

các bạn ơi, VCB BN chuyển địa điểm thi sang hội trường đa năng trường CĐ sư phạm bắc ninh, 1h30. ngày 11/10/2012 nhóe, địa điểm này ko đc đẹp lắm nhở, mình chưa vào khu hội nghị tỉnh bao giờ:-<[/QUOTE
Mình nghe là 13h ngày 11/10/2012 tại hội trường đa năng trường CĐSP Bắc Ninh mà.

Confirm về chuyển địa điểm và chuyển ngày, mình cũng được gọi điện thông báo lúc 6h chiều nay

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên