Vietcombank Vietcombank Bắc Ninh tuyển dụng Nhân viên Quan hệ KH, Giao dịch viên [14.09.2012]

Thời gian thy : 13h ngày 10.10.2012
Địa điểm: Tại hội trường khu hội nghị tp Bắc Ninh
395 Ngô Gia Tự, Tiền an, TP Bắc Ninh

Lấy giáy báo thui! không hỏi gì đâu cậu ạ!
Cho mình hỏi luôn là cái địa chỉ trên có dễ tìm không các bạn? (mình đi dg hay bị lạc :D)

Huhu, ngân hàng yêu cầu chiều nay lên lấy giấy báo mà chưa biết mình có sắp xếp về kịp ko? các bạn cho mình hỏi là lúc đến lấy các chị có kiểm tra nhất thiết là mình đến nhận hay ko nhỉ?

Lúc đến lấy lại kiểm tra ng, hồ sơ và chiều cao( bỏ đép) bạn nhé

Hic! Các bạn ơi, thy VCB là thy những môn nào vậy? (mình không thấy ghi trong giấy dự thy :( )
Thy tất cả các vi trí cùng thy 1 đề hay thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào trong ban quản trị xóa dùm cái comment đằng trước cái, nhiều lúc đang đọc thấy nh thứ ko liên quan bực cả mình ý.
mình vừa lên lấy , may quá thấy ko đo đạc j cả, cơ mà đằng trước thấy có 1 bạn bảo là sau là có đợt đo, lo quá đi huhu

các bạn nào nhận được giấy báo rồi thì cứ thi tốt đi, lo vụ đo làm gì, đúng ko, bữa nay đi nhận giấy, gặp 1 anh đẹp zai thế:))

ko biết ngân hàng co' đo chiều cao không nhỉ? hôm nay t nhờ em t đi lấy hộ đó. tại đi làm rồi xin nghỉ khó quá mà sang nay anh ấy mới gọi điện cho t. t sợ đo chiều cao nữa. có nhiều bạn ko qua vòng hồ sơ ko nhi? t thấy bạn t bảo là ko đc gọi đi lấy giấy báo đó :) haiz, ko biết tiêu chí của ngân hàng là j nhỉ? mọi ng có tài liệu ko? update lên cho mọi ng cùng tham khảo

- - - Updated - - -

mà thi nhưng môn j nhỉ? trắc nghiệm hay là thi viết? có ai biết ko?

Đã cầm được trên tay giấy báo của VCB, rưng rưng như hồi nhận giấy báo nhập học :))))). theo như chị trả giấy báo thì thi 2 môn: nghiệp vụ (có cả bài tập) và tiếng Anh trắc nghiệm hết các bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên