Vietcombank Vietcombank Bắc Ninh tuyển dụng Nhân viên Quan hệ KH, Giao dịch viên [14.09.2012]

đúng rồi đấy, tớ hỏi thì ngta bảo cùng thi ở Bn. Nộp hồ sơ ở Bg thì soi kỹ chứ Bn thoải mái lắm mà, ở Bn tớ còn quên ko mang ảnh xong chị ấy bảo e xuống ngay ngoài cổng có hiệu chụp ảnh đi 5' là đc rồi mang lên đây cho chị :p

Các bạn đi nộp hs rùi cho mình hỏi bắt buộc phải là chuyên ngành tài chính ngân hàng hả các bạn? Bên kinh tế có được không các bạn? Vì mình thấy cùng vị trí này nhưng bên Bắc Giang vẫn ghi là chuyên ngành Kinh tế được mà???

c cứ tới nộp thử xem. t nộp bắc ninh thấy các a chị tận tình lắm

Chiều nay mình vừa đi nộp. Phòng hành chính nhân sự ở tầng 4, leo cầu thang bộ. Chị Huyền thu hồ sơ rất thân thiện, thoải mái. Ko đo chiều cao đâu, chỉ xem trong giấy khám sk thui, hihi.
Còn chuyên ngành khác thì không nhận vì trước tớ có một bạn chuyên ngành kinh tế và đô thị gì đó thì phải mang hồ sơ về vì chị ý nói yêu cầu tuyển dụng đúng ngành Tài chính ngân hàng.

Mình cũng vừa đi nộp VCB Bắc Ninh xong,phù phù, chờ đợi cuối tháng có lịch thi thui. Có bạn nào dò được đề thi dạng trắc nghiệm hay tự luận ko?

t nghe nói là trắc nghiệm đấy, đề rộng lắm, cả luật và xã hội nữa...nói chung là cái gì cũng cần biết còn tiếng anh thì vừa tự luận vừa trắc nghiệm...Híc...thi VCB có vẻ khó ghê

moị ng ơi, sau vòng loại này có đo chiều cao k? hôm t đi nộp t thấy chị thu hồ sơ hỏi là em co' được 1m58 k? t trả lời là có rồi chị ấy xem hồ sơ, kết lại 1 câu là em có đủ chiều cao không, tại vì sau đợt này bọn chị đo chiều cao đó, nếu ko được thì phí mất bộ sơ của em đó, t thấy nản quá lại đi về.hic, về thấy tiếc hôm qua lại lên nộp và để lại hồ sơ ở đó.nản luôn ấy.hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên