Vietcombank Vietcombank Bắc Ninh tuyển dụng Nhân viên Quan hệ KH, Giao dịch viên [14.09.2012]

Tớ ko phải bạn xinh xinh đó đâu. Tớ pv QHKH mà. Tớ thấy bạn Linh pv nói có vẻ được, thấy bạn ý bảo bạn ý hát bài Myheart will go on. Tớ chắc cũng out rồi. Mà tớ thấy bạn tớ bảo vào VCB 6th -1n đầu tất cả đều làm gdv, sau mới phân. Lấy 3gdv mà pv có 3 người thì tỷ lệ chọi thấp quá còn gì? Bạn tên gì vậy
ấy là bạn xinh xinh để tóc buông à??? Tình trang phỏng vấn của t còn chán hơn cơ...:(( chả hỏi gì tiếng anh cả, hỏi qua loa đc vài câu rồi xong. T cảm tưởng như HĐ cho mình out sẵn rồi hay sao ý mà chả muốn hỏi gì nhiều cả :(( ức chế thế... T pv GDV, thấy bảo chỉ tiêu 3ng mà pv cũng chỉ 3ng...Liệu có được vào không đây...PV xong mà thấy cơ hội mong manh quá :(( Thế bạn Hằng vs bạn Linh PV thế nào?

- - - Updated - - -

Tớ học NHH. các bạn hỏi t.a thì thường hỏi có biết hát ko, những kỹ năng, đức tính cần thiết của NVQHKH. Cậu pv tnao?
Bạn học lớp nào đấy, t NHA này :D giờ mà hỏi chuyện thực tập thì cũng chả biết nói gì nữa :-s Các bạn khác hỏi tiếng Anh thì hỏi cái gì hả bạn? T ớn cái này

Uh, T là Mai :d thế bạn là ai nhỉ? Qua pv thế nào?
Tớ Hưng. ;)). Hqua pvan thế nào thì nói rùi đấy. Ngắn gọn hơn các bạn. ;))
Sáng nay đi phỏng vấn TienPhong Bank thì chưa đến 5ph đã xong.:))
Cũng sáng nay được bên BIDV gọi đi phỏng vấn cho hiệp hội AVIM mà BIDV khởi xướng.
Tháng này cứ liên tục thi và phỏng vấn mà không biết liệu có dc 1 chỗ nhận không nữa. :))

Tớ ko phải bạn xinh xinh đó đâu. Tớ pv QHKH mà. Tớ thấy bạn Linh pv nói có vẻ được, thấy bạn ý bảo bạn ý hát bài Myheart will go on. Tớ chắc cũng out rồi. Mà tớ thấy bạn tớ bảo vào VCB 6th -1n đầu tất cả đều làm gdv, sau mới phân. Lấy 3gdv mà pv có 3 người thì tỷ lệ chọi thấp quá còn gì? Bạn tên gì vậy

- - - Updated - - -

Tớ học NHH. các bạn hỏi t.a thì thường hỏi có biết hát ko, những kỹ năng, đức tính cần thiết của NVQHKH. Cậu pv tnao?
T t7 này mới pv, lại còn hát nữa cơ à :-ss

- - - Updated - - -

Uh, T là Mai :d thế bạn là ai nhỉ? Qua pv thế nào?

- - - Updated - - -

Uh, lúc đến hỏi ra mới bít có 3 bạn pv GDV, bạn t thì bảo chỉ tiêu họ tuyển 3ng...cơ mà trên có bạn bảo đi pv có 19ng, trong khi danh sách pv có 20ng...có lẽ nào bạn ko đi là đc " tuyển thẳng" vào GDV nhỉ??? nếu thế thật thì khả năng t out là cao quá:-s

An ủi là bạn nào đó bỏ pv :p

Các bạn ơi ai mà được alo thì lên báo cho ae 1 tiếng nhé...khả năng ko cao lắm cơ mà vẫn cứ phải hóng! :D

các bạn ơi cho mình hỏi phỏng vấn sơ tuyển họ hỏi những cái j vậy, có đo chiều cao o? thứ 2 này VCB thái bình mới phỏng vấn sơ tuyển mà tớ lo quá.

- - - Updated - - -

các bạn ơi cho mình hỏi phỏng vấn sơ tuyển họ hỏi những cái j vậy, có đo chiều cao o? thứ 2 này VCB thái bình mới phỏng vấn sơ tuyển mà tớ lo quá.

- - - Updated - - -

VCB Bắc Ninh k pv sơ tuyển bạn ah. Hôm nộp hồ sơ thì có hỏi qua về các hoạt động như chơi thể thao, ca hát,... Chiều cao thì nên đủ trở lên vì hôm pv chính thức vcb Bắc Ninh có đo chiều cao đó bạn.

Topic vắng vẻ quá. Không biết bao giờ mới có kết quả vậy nhỉ? Hơi bị ngán cái kiểu chờ kqua của Big4.
Bạn nào đỗ rồi thì đừng có ỉm hàng ko lên thông báo đấy. ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên