BVBank VietCapitalBank tuyển dụng CV/NV Quan hệ khách hàng tại TPHCM, N/Trang, Phan Thiết, C/Mau, A/Giang,

cocghe266

Administrator
Vị trí cần tuyển: Chuyên viên/Nhân viên Quan hệ khách hàng
Số lượng: 12
Nơi làm việc: Chi nhánh
Địa điểm: Nha Trang, Phan Thiết, Cà Mau, An Giang, Tiền Giang, HCM, Đồng Nai, Vũng Tàu

Mô tả công việc:

Sẽ trao đổi chi tiết trong buổi phỏng vấn.

Yêu cầu tuyển dụng:

• Tốt nghiệp Đại học các trường trong và ngoài nước các chuyên ngành liên quan trực tiếp đến lĩnh vực ứng tuyển.
  • Có các kỹ năng: giao tiếp, xử lý tình huống, phân tích, làm việc độc lập.
  • Sử dụng tốt tin học văn phòng và các phần mềm ứng dụng.
  • Anh ngữ: có kỹ năng nghe, nói, đọc, viết tốt.
  • Tuổi ≤ 40. Sức khỏe tốt, ngoại hình cân đối, dễ nhìn.
  • Có lý lịch rõ ràng, đạo đức tốt.
  • Ưu tiên cho ứng viên có trên 1 năm kinh nghiệm trong ngành ngân hàng.
  • Ưu tiên cho ứng viên có thể giao tiếp bằng ngoại ngữ khác ngoài tiếng Anh.
Yêu cầu hồ sơ:

Mẫu thông tin ứng viên tải tại đây

Nơi nhận hồ sơ:

Gửi Bản Thông tin ứng viên (theo mẫu ngân hàng) trực tuyến (click vào đây để vào tin tuyển dụng vị trí này), hoặc qua email:tuyendung@vietcapitalbank.com.vn

Cách thức ghi hồ sơ:

Nộp online/mail với Nội dung tiêu đề email (subject) và Tên files đính kèm ghi rõ: Địa điểm làm việc_Chức danh ứng tuyển_Họ và tên
Ví dụ: Tien Giang_NV QHKH_Nguyen Van A

Hạn chót nhận HS: 25/04/2013

VietCapitalBank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: VietCapitalBank tuyển dụng CV/NV Quan hệ khách hàng tại TPHCM, Nha Trang, Phan Thiết, Cà Mau, Anh Giang, Tiền Giang [25.04.2013]

Hôm bữa bank này đăng tin TD rùi xóa, gửi mail tạch (nói rất dài dòng) cho mình, hôm nay lại tuyển tiếp :|

Re: VietCapitalBank tuyển dụng CV/NV Quan hệ khách hàng tại TPHCM, Nha Trang, Phan Thiết, Cà Mau, Anh Giang, Tiền Giang [25.04.2013]

không biết có nên nộp không nhỉ, dạo này nhiều ngân hàng đăn tuyển ảo quá

không biết có nên nộp không nhỉ, dạo này nhiều ngân hàng đăn tuyển ảo quá

Thông tin tuyển dụng này chính xác 100% nha bạn. Ngân hàng đang có nhu cầu tuyển bổ sung cho các Chi nhánh!

Hôm bữa bank này đăng tin TD rùi xóa, gửi mail tạch (nói rất dài dòng) cho mình, hôm nay lại tuyển tiếp :|

Đã đăng tuyển rồi thì đâu có nghĩa là không tuyển nữa đâu bạn? hihi

Theo quy chế của ngân hàng, nếu lần trước bạn chưa phù hợp thì sau 03 tháng, nếu bạn cảm thấy tự tin hơn thì có thể ứng tuyển lại! :)

Re: VietCapitalBank tuyển dụng CV/NV Quan hệ khách hàng tại TPHCM, N/Trang, Phan Thiết, C/Mau, A/Giang, Tiền Giang, Đ/Nai, Vũng Tàu [25.04.2

Các bạn quan tâm đến tin tuyển dụng này chú ý: Tin tuyển dụng đã được bổ sung thêm 2 Chi nhánh có nhu cầu tuyển dụng là Đồng Nai & Vũng Tàu, vì thế số lượng tuyển dụng có thể sẽ >12 tùy nhu cầu của từng CN. Thông tin này được cung cấp bởi một banker đang làm trong VCCB. Cảm ơn bạn đã cung cấp thêm thông tin:)

Re: VietCapitalBank tuyển dụng CV/NV Quan hệ khách hàng tại TPHCM, N/Trang, Phan Thiết, C/Mau, A/Giang, Tiền Giang, Đ/Nai, Vũng Tàu [25.04.2

Hân hoan chào đón mems UB đến với VIET CAPITAL BANK

em nộp 2 vị trí khác nhau ở 2 hai nơi có được ko ạ?

em nộp 2 vị trí khác nhau ở 2 hai nơi có được ko ạ?

Em nộp đi oy bên ngân hàng sẽ sơ tuyển.. hihi

Đã đăng tuyển rồi thì đâu có nghĩa là không tuyển nữa đâu bạn? hihi

Theo quy chế của ngân hàng, nếu lần trước bạn chưa phù hợp thì sau 03 tháng, nếu bạn cảm thấy tự tin hơn thì có thể ứng tuyển lại! :)
Lúc đó mình nộp xong là vài ngày sau gửi mail tạch liền, sau đó mình lên web xem thấy tin TD bị xóa dù chưa hết hạn nộp :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,817
Thành viên mới nhất
Lemon Demon Mer
Back
Bên trên