VietBank: Chương trình tiếp nhận sinh viên thực tập 2011 - 2012 [30/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hì. tks bạn. mình ở hcm ^^
mà z là đc nhận ròi phải ko mấy bạn? hem có pv hay test j nữa phải ko? :D
bạn m cũng đc gọi r,b đc phân chi nhánh lun k cần test thêm đâu,ối m lo quá,m nộp từ hôm 13,có vẻ hà nội gọi chậm hơn hcm nhỉ,bạn m nộp từ đầu tháng mà cũng mới đc gọi mấy hôm trc,lo quá lo quá :D

bạn m cũng đc gọi r,b đc phân chi nhánh lun k cần test thêm đâu,ối m lo quá,m nộp từ hôm 13,có vẻ hà nội gọi chậm hơn hcm nhỉ,bạn m nộp từ đầu tháng mà cũng mới đc gọi mấy hôm trc,lo quá lo quá :D
hì. chắc vài bữa nữa có thôi ah. hihi. mà lúc nãy mình quên hỏi có đem hồ sơ j theo ko ròi, zới quên mất ngta kêu tới đó gặp ai lun :(

ko cần hồ sơ gì hết lên bạn gặp anh giám đốc pgd rồi anh sẽ đưa bạn qua phòng bạn thực tập nói chuyện với các anh chị ở đó mấy anh chị ở đó khá là vui vẻ rồi họ sẽ xin tên số đt thời gian bạn thực tập để phân lịch và số ngày trong tuần bạn muốn thực tập mà mình hơi lo là sợ ko có số liệiuu viết báo cáo do vietbank có rất nhiều pgd mới thành lập

ko cần hồ sơ gì hết lên bạn gặp anh giám đốc pgd rồi anh sẽ đưa bạn qua phòng bạn thực tập nói chuyện với các anh chị ở đó mấy anh chị ở đó khá là vui vẻ rồi họ sẽ xin tên số đt thời gian bạn thực tập để phân lịch và số ngày trong tuần bạn muốn thực tập mà mình hơi lo là sợ ko có số liệiuu viết báo cáo do vietbank có rất nhiều pgd mới thành lập
hì. tks bạn nha. khoa mình ko cho làm đề tài về ngân hàng nên mình cũng ko lo lắm. chủ yếu là làm cho quen ^^

nộp hum 20. chị kêu đọc thông báo trên bàn, xong ròi điền vào sổ, xong về. Haizzz
ấy nộp hum 20 mà được gọi rùi thì chắc là tớ xong rùi.hix. hồ sơ của ấy đủ hết sơ yếu lý lịch có dấu má à?

---------- Post added 24-12-2011 at 02:53 PM ----------

mình nộp chiều 20. ngta mới đt lúc nãy :D

ý quên chúc mừng ấy.chúc mừng Phương Ly nhé.ấy sướng thật đấy ^^

ấy nộp hum 20 mà được gọi rùi thì chắc là tớ xong rùi.hix. hồ sơ của ấy đủ hết sơ yếu lý lịch có dấu má à?

---------- Post added 24-12-2011 at 02:53 PM ----------

ý quên chúc mừng ấy.chúc mừng Phương Ly nhé.ấy sướng thật đấy ^^

Hì. Tks Trang. Mình nộp sơ yếu lý lịch tự viết thôi, ko có dấu j hết ah :D
Mà ráng chờ thêm vài ngày nữa xem. biết đâu đc thì sao ^^

ở hà nội có nhiều bạn được gọi chưa nhỉ? mình nộp hôm 21 không biết có bị tạch rồi không nữa.hjk

Chào Hương Thùy, bạn có mẫu đơn xin thực tập của Vietbank không gửi lên cho mọi người cung xem nhé!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,440
Thành viên mới nhất
Axewound Merch