VietABank VietABank tuyển dụng Giao dịch viên làm việc tại TPHCM, Đà Nẵng, Bình Dương & nhiều tỉnh/TP khác [20

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình cũng dc gọi đi pv hôm qua, chị NS hỏi vài câu rùi thui, chẳng bít kết quả thế nào đây @@

ko thấy tuyển vị trí nào ở HN các bác nhỉ, thế thì hóng làm sao đc :(

Mình nộp hsơ hôm 17.4,bữa đó k gặp chị Huyền P.Nhân sự.Cái chị ngồi gần cửa lấy hsơ nói sẽ đưa dùm mình. Mà tới giờ vẫn chưa thấy gọi...:-< k bít hsơ của mình giờ đang nằm ở đâu nữa.chán quá!!!

Các bạn ở TP HCM có ai đc Việt Á gọi chưa vậy?liên lạc wa mail hay dt vậy,mình nộp hsơ lâu rôi mà k thấy động tĩnh j hết..:((

Mình nộp vị trí GDV và dc gọi đi thi ngày 16/04 và pv vòng nhân sự ngày 23.04 rùi đó bạn, cũng có thể là vị trí của bạn người ta chưa sắp xếp dc lịch thi nên chưa gọi bạn đó.

Mình nộp vị trí GDV và dc gọi đi thi ngày 16/04 và pv vòng nhân sự ngày 23.04 rùi đó bạn, cũng có thể là vị trí của bạn người ta chưa sắp xếp dc lịch thi nên chưa gọi bạn đó.

bạn ơi cho mình hỏi đi pvan ngta hỏi về vấn đề j vậy bạn?? có hỏi nghiệp vụ j ko.

hok có hỏi gì nhìu đâu bạn, hỏi bít gì vế GDV, hỏi đang ở đâu, ở với ai, đang làm gì, nói về công việc hiện tại, chỉ có nhiu đó thui àh

Back
Bên trên