VietABank VietABank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, TPHCM [30.07.2016]

Mình đang chốt hồ sơ ứng tuyển vị trí GDV đến hết thứ 2 tuần sau (25/07/2016), bạn nào chuẩn bị ra trường thì cứ gửi CV nhé (nhớ ghi rõ khoảng thời gian nhận bằng). CV gửi về hòm thư dưới chữ ký cho mình.
Anh ơi e thấy hạn cuối nộp là 31/7. Mà 25 đã chốt hồ sơ rồi em nộp hôm nay được k ạ

Mình vẫn nhận hồ sơ và tiến hành phỏng vấn liên tục bạn nhé.
A ơi e vừa gửi mail ứng tuyển vị trí Giao dịch viên Hà Nội nhưng chưa nhận được mail phản hồi. A kiểm tra giúp em với nhé. E là Trần Thanh Hoa, mail của e là hoatranhhtb ạ.

t thì thấy ngân hàng báo gọi là pv đạt rồi, chờ ký phê duyệt mà chờ cả tháng rồi chả thấy tin tức gì. Trong khi t thi bank khác có kết quả báo đỗ rồi
Bạn có kq chưa ngocdiep, mình cũng dc gọi báo đỗ mà hơn 10 ngày rồi cứ chờ kí xét duyệt, không biết có chắc chắn là dc đi làm k nữa, tớ hoang mang lắm

Bạn có kq chưa ngocdiep, mình cũng dc gọi báo đỗ mà hơn 10 ngày rồi cứ chờ kí xét duyệt, không biết có chắc chắn là dc đi làm k nữa, tớ hoang mang lắm
t chưa có bạn ạ, bạn thi chi nhánh nào thế? t thi chi nhánh bắc ninh. T báo đỗ từ ngày 11/7 chờ đến bây h đây. Có contact hỏi thí mấy anh bảo chi nhánh mới đợi set up nên chờ lâu.

t chưa có bạn ạ, bạn thi chi nhánh nào thế? t thi chi nhánh bắc ninh. T báo đỗ từ ngày 11/7 chờ đến bây h đây. Có contact hỏi thí mấy anh bảo chi nhánh mới đợi set up nên chờ lâu.
tớ chi nhánh tp.hcm bạn ạ. tớ cũng có gọi cụng nói đang xét duyệt ý bạn. không biết chờ đến bao giờ, bạn có quen ai làm trong Vietabank k? k biết có chắc chắn dc đi làm k nữa

tớ chi nhánh tp.hcm bạn ạ. tớ cũng có gọi cụng nói đang xét duyệt ý bạn. không biết chờ đến bao giờ, bạn có quen ai làm trong Vietabank k? k biết có chắc chắn dc đi làm k nữa
t không quen ai bạn ạ, có quen bên bank khác thôi. Thấy hỏi mọi người bảo trường hợp như vậy là đỗ rồi, phải chờ thông báo thôi bạn ạ

Dear all,

Mọi thắc mắc về tuyển dụng thì mọi người cứ email cho mình nhé, mình sẽ chuyển câu hỏi của các bạn đến Anh/Chị phụ trách.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,108
Tổng số thành viên
351,956
Thành viên mới nhất
epmdmerch
Back
Bên trên