VietABank VietABank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, TPHCM [30.07.2016]

cocghe266

Administrator
Mã công việc: GDV

Mô tả công việc:
  • Trực tiếp thực hiện các nghiệp vụ chứng từ và thao tác tại phần mềm hệ thống đối với các giao dịch KHCN: chuyển khoản, thu/nhận tiền mặt, mở sổ TK, chi/chuyển tiền trong nước và nước ngoai, thu/đổi sec, thu nợ/lãi,…
  • Trực tiếp thực hiện các nghiệp vụ chứng tư và thao tác tại phần mềm hệ thống đối với các giao dịch KHDN: chuyển khoản, thu/chi tiền mặt, ủy nhiệm chi, thu/đổi sec, chi lương, mở L/C, thu nợ/lãi....
  • Liệt kê và chấm đối soát cuối ngày các chứng từ giao dịch
  • Giải quyết các vướng mắc phát sinh của KH liên quan đến nghiệp vụ hoặc thao tác trong quá trình thực hiện giao dịch
  • Đảm bảo tuân thủ tốt chất lượng phục vụ và quy trình nghiệp vụ của VietA Bank.
Yêu cầu công việc:
  • Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên, chuyên ngành: Kinh tế - Tài chính - Ngân hàng
  • Sử dụng thành thạo các phần mềm ứng dụng văn phòng
  • Ngoại ngữ bằng B (nghe, nói, đọc, viết)
  • Có kỹ năng tốt về: Giao tiếp, tư vấn, chăm sóc khách hàng.
  • Có các kỹ năng: sử dụng phần mềm giao dịch, kiểm đếm và phân biệt tiền thật/ giả, giao tiếp và ứng xử
Cách nộp hồ sơ:
Hạn chót nộp hồ sơ: 31/07/2016

VietABank

Chỉnh sửa lần cuối:
cắm đầu cắm cổ điền thông tin, xong lên web xem thì thấy tuyển giới tính nữ :D

Cho e hỏi Việt á có cho nợ bằng k ạ? E mới ra trg mà trg e chưa có bằng hay giấy chứng nhận j cả!

Mình đang chốt hồ sơ ứng tuyển vị trí GDV đến hết thứ 2 tuần sau (25/07/2016), bạn nào chuẩn bị ra trường thì cứ gửi CV nhé (nhớ ghi rõ khoảng thời gian nhận bằng). CV gửi về hòm thư dưới chữ ký cho mình.

Mình đang chốt hồ sơ ứng tuyển vị trí GDV đến hết thứ 2 tuần sau (25/07/2016), bạn nào chuẩn bị ra trường thì cứ gửi CV nhé (nhớ ghi rõ khoảng thời gian nhận bằng). CV gửi về hòm thư dưới chữ ký cho mình.
A ơi. E đã gửi cv nhưng chưa ghi vào mục thời gian nhận bằng vì trường chưa có thông báo cụ thể. E bổ sung sau được không anh? E cảm ơn ạ!

a ơi yêu cầu chiều cao là bao nhiêu ạ. Em 155cm có cơ hội ko a :)

Anh ơi em có nộp CV khoảng một tuần nhưng chưa được gọi đi phỏng vấn anh xem giúp em với, tên em là Lê Thị Thùy Dương, em apply vào vị trí giao dịch viên ở khu vực Hà Nội

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,485
Thành viên mới nhất
Bj88watch1
Back
Bên trên