SBV Viện Chiến lược Ngân hàng, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam tuyển dụng 06 viên chức tại Hà Nội [27.12-31.

có ai ham hố cái này ko? KO biết tài liệu ôn thi như thế nào nhỉ? pal [MENTION=3146]cocghe266[/MENTION] có tài liệu gì về Viện này chia sẻ cho anh em với ạ:x thank pak

có ai ham hố cái này ko? KO biết tài liệu ôn thi như thế nào nhỉ? pal @cocghe266 có tài liệu gì về Viện này chia sẻ cho anh em với ạ:x thank pak
Dựa vào thông tin về vòng thi trong thông báo tuyển dụng, mình nghĩ tài liệu thì ôn tài liệu của NHNN: [HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV) 2013

Còn môn chuyên ngành thì dựa vào mô tả công việc để ôn. Chắc là mấy cái liên quan đến tài chính tiền tệ, quản trị Ngân hàng, chính sách vĩ mô cho ngành NH:D

lót dép ngồi hóng, sợ nhất là vòng phỏng vấn, sao ko thi viết luôn cho rồi nhỉ, bày đặt pvấn làm j cho nó đau tim

Muốn ra Hà Nội quá mà không có tiền bay ra đó để nộp hồ sơ, không đủ tự tin để một mình ở nơi xa như vậy mà chưa có gì trong tay. Hẹn năm sau nhé- khi mình đã tự đứng được trên đôi chân của chính mình !

Các bác cho em hỏi chút, viên chức thì phải 5 năm mới đc kí hợp đồng vô thời hạn đúng ko? với cả hệ số lương có tính như là làm ở NHNN ko ạ?

có ai đi nộp lệ phí và lấy giấy thi chưa ạ? bao nhiêu ng thi ạ?

hiện đã có danh sách thi trên trang web của sbv,tầm hơn 100 người thi và lệ phí là 200k ( hơi cao :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,416
Thành viên mới nhất
bong88direct
Back
Bên trên